หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม เจฟตอบ  (อ่าน 70226 ครั้ง)
แอ๊  กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กร๊าก กร๊าก :30:หน้าพี่โอ้เอ้เยาะเย้ยมากๆๆ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
แล้วพี่โก้ก็ได้นั่งเครื่องสมใจ  ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก  เล่นตัวเองก็เป็น แหะ  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก สร้างสรรค์อย่างแท้จริง มุกต่อมุก  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กลัวว่าจะเดินทางแบบนั้นตลอดเส้นทางหน่ะซิคะ  คริคริ

ลายเสื้อเหมือนมาก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็พี่โอ้เอ้ มีเสื้อตัวเดียวไม่ใช่เหรอคะ  งง

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที
ลืมๆข้อมูลไปบ้างแล้ว  ไหว้

ก็เลยอยากมาถามว่า " พี่เจฟทำหน้าที่อะไรในเว็บรถไฟไทยเหรอคะ

แล้วมีความคิดเห็นอย่างไรเกี่ยวกับการโฆษณา ประชาสัมพันธ์เว็บคะ "

Las Noches Rubicundior
เฟริน แกอยากตายเรอะ รายการนี้เค้างดย่ะ คริคริ
ช่วงนี้ งดตอบทุกคำถาม ให้ผมได้พักผ่อนคลายเครียดบ้างเหอะ ไปตอบตรงนู้นมาแล้ว ต้องมาตอบในนี้อีก เบื่อครับ เครียดด้วย แล้วเรื่องร้องทุกข์ขอเลยครับ ผมไม่ได้อยู่ฝ่ายรับเรื่องร้องทุกข์ ถ้าเป็นไปได้ลบทิ้งทั้งกระจู๋ก็ดีครับ เล่นกระหน่ำถามหลายคนแบบนี้ผมไม่ชอบ ถ้าแอนไม่ตั้งกระจู๋นี้ขึ้นมาผมคงไม่บ่นหรอก ค่อยๆส่ง จมล. มาถามก็ได้ครับ ถ้าผมพูดไม่ถูกใจหรือไม่พอใจพวกพี่ๆน้องๆ ผมก็ขออภัยด้วย

ด้วยรักและอยากจะอยู่ที่นี่นานๆ

จ่า

ปล.ช่วงนี้ผมขอพักผ่อนซะระยะ อยากจะปั่นอะไรแบบไร้สาระบ้าง สาระนิดๆ เฮฮา

ต๊าย ตาย ตกข่าวอีก  หน้าแตก

ขออภัยค่ะ พอดีว่าไม่ได้อ่านหมดทุกหน้่า  ไหว้

เห็นมีกระจู๋นี้อยู่ พอนึกสงสัยก็เลยเอามาถาม

ไม่นึกว่าจะมีการไม่ตอบด้วย เหมือนนักการเมืองเลยเนอะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 คริคริ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เจฟเข้ามาเมื่อไหร่ตอบหน่อยนะ

รถด่วน กับ รถเร็ว มันต่างกันตรงไหน

กทม. - เชียงใหม่

รถเร็ว ขบวน 109 ราคา 231 ใช้เวลา 15 ชม.
รถด่วน ขบวน 51ราคา 271 ใช้เวลา 14.45 ชม.

ชั้น 3 เหมือนกัน

มันต่างกันตรงไหนเหรอ นอกจากเวลา 15 นาที กับ 40 บาทเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ต.ค. 2007, 14:23 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
ค่าธรรมเนียมขบวนรถไงพี่

รถเร็ว 110 บาท (ขบวน 109)

รถด่วน 150 บาท (ขบวน 51)

ปล.กำหนดเวลาเดินรถ ส่วนมากแม่งนั่งเทียนนั่ง ไม่ได้มาดูของจริงเลยว่าควรวิ่งเท่าไหร่ ทั้งๆที่ส่วนต่างของเวลาน่าจะห่างกันเป็นชั่วโมง  หมีโหด~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14