หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม เจฟตอบ  (อ่าน 70235 ครั้ง)
ตั๋วราคาแพงที่สุดเท่าไรครับ ที่ยังขายในขณะนี้

(มีใครถามยังหว่า)
ถ้าต้องนั่งรถไฟชั้นสาม เป็นระยะทางไกลๆ และไปคนเดียว

ตำแหน่งไหนบนรถไฟที่คิดว่าปลอดภัย และน่าจะนั่งมากที่สุด ?

Today you , Tomorrow me.
บิสิเนส คลาส เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตูถามชั้นสาม  หมีโหดดดด

ตูแซวเหตุบ้านการเมือง หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ใช่เครื่องบิน

พี่เจฟครับ เนื่องจากเห็นว่าช่วงนึง ถูกคุมความประพฤติอยู่
ทราบหรือไม่ครับว่ามันมาจากสาเหตุอะไร  งง

กำลังโหลดข้อมูล .....
มีโครงการทำตู้รถไฟสำหรับเด็กมั้ยคะ
ที่โบกี้เป็นตัวการ์ตูน เอาไว้ส่งเสริมการท่องเที่ยวโดยรถไฟ
วิ่งเส้นทางใกล้ๆก็น่าสนใจนะคะ
ถ้ามีจริงๆจังๆ ก็อยากลองนั่งดูเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
พี่เจฟครับ เนื่องจากเห็นว่าช่วงนึง ถูกคุมความประพฤติอยู่
ทราบหรือไม่ครับว่ามันมาจากสาเหตุอะไร  งง

เอ่ออออ   ง่ะ ถามแบบนี้ตอบลำบากนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

จ่าแกเคยเล่าแล้วนะ ที่นู่นไง  เกย์ออก

จะเอาตรงนี้

Las Noches Rubicundior

จะเอาตรงนี้
กรี๊ดดดดด ใช่ๆ
คุณถาม เจฟตอบ

กำลังโหลดข้อมูล .....

ชูป้ายๆๆๆ  หมีโหดดดด

ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
โหย  หมีโหดดดด

เชียร์ จ่าเจฟ วีแปด  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 14