หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD เคนหมวย  (อ่าน 13106 ครั้ง)
ปิดลำโพงไม่ทัน  หมีโหดดดด

เรียนดี เรียนเก่ง ได้เป็นในสิ่งที่ชอบนะ

Today you , Tomorrow me.
ขายตูดจ๊ะขายตูด เอ๊ะไม่ใช่ ฮิ้ววว
HBD มีความสุขกับทุกสิ่งที่ทำนะจ๊ะ

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้เป็นตัวแทนเกย์ไทยก้าวไกลระดับโอลิมปิก กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ขอบคุณทุกท่านมากครับ ไหว้

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
จุ๊พ จุ๊พ   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
มีความสุขมากๆนะ  กรี๊ดดดดด

<3.

<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดน้องเคนห์ โตขึ้นอีกปีแล้ว

มีแฟนหล่อๆ สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

จุ๊บ จุ๊บ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
สสวก จ่ะ้เคน ขอให้แฟนหล่อๆ  เกย์ออก เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สสวก ค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

รู้สึกว่าเด็กนรกเยอะกว่าจู๋อื่นนะคะ ไอ้มืดหมี
มีอะไรหรือเปล่า

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
สสวก. ค่ะ เคน

ขอให้มีความสุขกับสิ่งที่เป็นอยู่นะคะ  ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ
เก่งๆแบบนี้ไปเรื่อยๆเน้อน้องเคน เกย์แอบ

สุขสันตืวันเกิด ฮิ้ววว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
 สุขสันต์วันเกิดน้องเคนหมวย อ๋วย อ๋วย  กรี๊ดดดดด

ของขวัญเอาเป็นอะไรดี  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดจ๊าาาา
มีความสุขมากๆๆนะ   ฮี่ๆ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
โย่ว น้องเคน
สุขสันต์วันเกิดจ้า
ขอให้มีความสุข ไม่ทุกข์ ไม่โดดเดี่ยว  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆนะจ้ะ
สมหวังทุกประการ เทอญ  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 [2] 3