หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งดาวน์เซิร์ฟเวอร์  (อ่าน 7039 ครั้ง)
โดนแจ้งมาแบบไม่ทันตั้งตัว จากทางโคโลว่าจะย้ายเซิร์ฟเวอร์ไปยังอีกตู้หนึ่ง

แอบอ้าง
สวัสดีครับ

ตอนนี้ผมจะขอดาว์นเครื่องแป็ปนึงนะครับ จะย้ายเครื่องไปอีกตู้นึง
จากเดิมที่วางอยู่ตู้ HH จะย้ายไปที่ตู้ DD ครับ ก็ทำให้เร็วและเรียบร้อยที่สุดครับ

ต้องขอโทษด้วยนะครับ

ถ้าไม่สามารถเข้าเว็บได้ไม่ต้องแปลกใจนะครับ
อีกสักพักหนึ่ง

Today you , Tomorrow me.
เย้ เข้าได้แล้ว กรี๊ดดดดด

เย่ๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ย่าๆ

ก็ว่าเมื่อกี้เป็นอะไร

i'll walk until i find u.

วันนี้เพิ่งเข้ามา ก็ดาวน์พอดี  หมีโหดดดด

เข้าได้ริ้ว  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เข้าได้แล้ว  กรี๊ดดดดด
ว่าจะสะสมเวลาอัพไทม์ซะหน่อย หายจ้อยอีกแล้ว  ฮือๆ~

เกินหลักร้อยทีต้องมีเรื่องให้หายสิน่า  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
เข้าได้เหมือนเดิม อิอิ เกย์ออก
ถึงว่า เมื่อชั่วโมงที่แล้วเข้าไม่ได้....... ฮิ้ววว

ตอนที่เห็นชื่อจู๋ กดเข้ามาดนี้ก็เข้าไม่ได้ซะแล้วเมือ่กี้ี อี๋~
เย่ ตื่นมาก็เข้าได้เลย เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่มีอะไรเกิดขึ้น  เกย์ออก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เว็บหนูก็ล่มจ้ะ
ตกใจหมดกำลังจะถามพอดี  ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตอนที่เห็นชื่อจู๋ กดเข้ามาดนี้ก็เข้าไม่ได้ซะแล้วเมือ่กี้ี อี๋~

เหมือนกัน

อ่านจบปุ๊บ นิ่งเลย  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ดีครับที่ดาวน์น้อยๆ จะได้ผ่อนนานๆ

หน้า: [1] 2