หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: อาหารเมนูประหลาด  (อ่าน 49254 ครั้ง)
 อ้วก

เคยดูในหนัง (อินดียน่าโจน) ที่เปิดสมองลิงแล้วตักกินสดๆ  อ้วก

แปลกท่สุดที่เคยกินก็คงเป็นนกทอด (หมีชอบ)
แล้วก็

เนื้อจรเข้ค่ะ  อ้วก
รสเหมือนไก่ แต่รู้สึกไม่ดี..

ฮ่าๆ ฮือๆ
ตอนเด็กๆอยุ่บ้านนอก แม่ให้กินตุ้กแกบอกว่าแก้โรคหอบได้  อี๋~

สมัยนั้นก็เด็กเห็นคนอื่นกินก็กิน  เอือม

สมัยนี้  อ้วก  อ้วก

เค้าว่ากินแล้วจะดี หน้าเด็กใช่ไหมล่า  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เพิ่งเห็นกระจู๋ไหนมีตุ๊กแกนะ

เออตุ๊กแกหน้าตายังไงนะ ใครก็ได้เอามาโพสหน่อยริ๊ว~~~~

ไม่ต้องอิมพอร์ตมานะ  โวย

อย่า โวย

เสียจังหวะการปั่นหมด  โวย โวย โวย

ฮือๆ~ อย่านะ

ตุ๊กแกตากแห้งหน้าที่แล้วก็ดูดีนะ  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
ที่คิดได้ก็ .... แป๊บซี่ใส่เกลือมั้งคะ  ไอ้มืดหมี

ตอนนานาเข้า รร นี้ใหม่ๆ แปลกใจกับแป๊บซี่ที่มีขายมาก แล้วก็สงสัยว่าทำไมต้องมีกระปุกเกลือด้วย
แต่เห็นเพื่อนมันใส่กัน ตอนแรกก็ไม่กล้าใส่ พอชิมแล้วดันอร่อย  หมีโหดดดด

แล้วก็แป๊บซี่ + น้ำแดง + น้ำเขียว + 7up + มิรินด้ารูทเบียร์  ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

มันเป็นวิทยาศาสตร์นะ ไม่ใช่เพราะอร่อยหรือทำให้หวานขึ้น
มันเกี่ยวกับระบบสมดุลโซเดียม และโพแทสเซียมในร่างกาย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เนี่ยอะครับ หน้าตุ๊กแก

ผมว่าใหญ่ไปหน่อย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2007, 22:05 น. โดย Kums » บันทึกการเข้า

หน้ามึน โพสเบาๆก็ได้ครับคุณน้อง มันใหญ่ไป

มันเป็นวิทยาศาสตร์นะ ไม่ใช่เพราะอร่อยหรือทำให้หวานขึ้น
มันเกี่ยวกับระบบสมดุลโซเดียม และโพแทสเซียมในร่างกาย

Na - glucose cotransport ? หรือว่า ION channal ที่taste bud?

ปล. ขอเล่นมุกตั๊กแกแกล้งเฟิร์นครั้งนี้ครั้งเดียวพอนะ เดี๋ยวเปลี่ยนแล้วล่ะ กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ย. 2007, 22:09 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอครับ  ไหว้  มันเป็นศัพท์แพทย์รึเปล่า ?

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ไม่ใช่ครับ รู้สึกจะเป็นศัพท์ทางชีวเคมี ที่นักอาหารศาสตร์ หรือนักโภชนาการนี่แหละบอกผมมา เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เดี๋ยวพี่แอนคงมาโพสสูตรมาม่า  คริคริ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,10831.msg689892.html#msg689892
มาม่าสูตรอ้วกหมาน่ะเหรอ หมีโหดดดด

นี่ดีกว่า หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เกลียดคนโพสต์จริงๆ   ง่ะ

ไม่ใช่ครับ รู้สึกจะเป็นศัพท์ทางชีวเคมี ที่นักอาหารศาสตร์ หรือนักโภชนาการนี่แหละบอกผมมา เอือม

อย่าหาว่าคุยเลย

biochem C+ ครับ   กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ตัดเกรดกับแพทย์ ทันตะ เภสัช 4 คณะ เอือม

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10