หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival#7  (อ่าน 32854 ครั้ง)
พี่โอ๋ก็หลวมตัวซื้อมาเหมือนกันหรอฮะ  กร๊าก

จองไว้นะครับ

แต่ไม่ได้จ่ายเงิน
เลยยังไม่มีหนังสือ

หมายความว่ายังถอนตัวได้งั้นเหรอ  กร๊าก

ได้ชัวร์ค่ะเฮียโอ๋  เจ๋ง

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ปีก่อน คนรอรถตู้กันที่ อนสาวรีย์ฯ แถวยาวม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  โวย

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ปีก่อน คนรอรถตู้กันที่ อนสาวรีย์ฯ แถวยาวม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  โวย

แนะนำป้าใช้รถไฟฟ้าแจ่มสุดครับ
ถ้า อนุสาวรีย์ชัยก็ ลอยฟ้าไปลง อโศก ต่อใต้ดิน

หรือนั่งไป เยาฮัน(แยก อ.ส.ม.ท) แล้ว ลงใต้ดินไปโผล่หน้างานเลยครับ

ลงใต้ดิน ไปโผล่งานแฟตได้จริงๆเหรอเฮียโอ๋

นั่นมันงานสัปดาห์หนังสือนิ  ไอ้มืดหมี

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ลงใต้ดิน ไปโผล่งานแฟตได้จริงๆเหรอเฮียโอ๋

นั่นมันงานสัปดาห์หนังสือนิ  ไอ้มืดหมี

อ้าว!!!!!!!!!!
ตายโหง

ผมตอบผิดกระจู๋
 ฮือๆ~

ขอโทษที (เหงื่อแตกพลั่ก)

อุส่าห์ดีใจนึกว่าใต้ดินไปได้  ง่ะ

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
 กร๊าก

Nothingness
 กร๊าก  กร๊าก

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...

กำลังนึกเลยว่าสถานีไหน  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 ฮือๆ~

พลาดขนาดหนักเลย
ผม ยิ้มน่ารัก

เฮ้อ พี่ระจัน  ฮากว่าผมอีก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก
โถ ก็ว่างั้นแหละ

ปล. ถ้าจะต้องไปเยาฮันล่ะก็ ไม่ต้องหรอกจ้า ตอนนี้ก็อยู่ตรงนี้แหละ ทั้งหอพักทั้งออฟฟิศเลย ปัจจุบันเดินไปทำงาน  ปลื้ม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
จักรี ต้องพิจารณาตัวใหม่แล้ว
เจอเฮียโอ๋ เข้าไป มุขนี้สุดยอด  กร๊าก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7