หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: Fat Festival#7  (อ่าน 32868 ครั้ง)
โถ ก็ว่างั้นแหละ

ปล. ถ้าจะต้องไปเยาฮันล่ะก็ ไม่ต้องหรอกจ้า ตอนนี้ก็อยู่ตรงนี้แหละ ทั้งหอพักทั้งออฟฟิศเลย ปัจจุบันเดินไปทำงาน  ปลื้ม

อ้าวป้าแป้ง ทำ บ. อะไร
เมียผมทำแถวนั้นแหละ
ซอย สถานฑูต จีน

//ลืมๆ ไปเถอะเรื่องการเดินทางนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) ฮือๆ~ (อิอิ)

อ้าวป้าแป้ง ทำ บ. อะไร
เมียผมทำแถวนั้นแหละ
ซอย สถานฑูต จีน

//ลืมๆ ไปเถอะเรื่องการเดินทางนะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) ฮือๆ~ (อิอิ)

ว๊ายยยย ใครจะไปลืมลงล่ะจ้ะ  แบร๋~
ซอย สถานฑูต จีนเนี่ย หมายถึงบ.วิธิตารึเปล่า? (ป้าซุกหัวนอนในซ.นี้แหละ) ทำงานที่ฟอร์จูนจ้า เป็นบ.ลูกของทรูอีกทีนึง  ปลื้ม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ว๊ายยยย ใครจะไปลืมลงล่ะจ้ะ  แบร๋~
ซอย สถานฑูต จีนเนี่ย หมายถึงบ.วิธิตารึเปล่า? (ป้าซุกหัวนอนในซ.นี้แหละ) ทำงานที่ฟอร์จูนจ้า เป็นบ.ลูกของทรูอีกทีนึง  ปลื้ม

โถ ลืมเต๊อะ แม่คู๊ณณณณณณณณณณณ
 ไหว้

ตรงวิธิตา นั่นแหละครับ
แต่แฟนผมอยู่ตรงส่วน
กองบรรณาธิการ หนังสือ ขายหัวเราะ
(มัน บ. เดียวกันแหละ)

ตะก่อนผมไปเมา กระจายแถวนั้นบ่อย
เป็นจิ๊กโก๋ 100 เมตรแถวนั้น

ป้าแป้งต้องอยู่นานแล้วแหง
ถึงรู้จักเยาฮัน  ยิ้มน่ารัก

ได้ยินคนนี้เค้าพูดกันน่ะ  ฮิ้ววว

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ผมอุตส่าห์ขึ้นรถใต้ดินไปตามคำแล้ว
ก็ว่าไหนวะงานแฟต ง่ะ

ทีไ่หนได้ ยังไม่ถึงวันงาน ลันล้า~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

โอ๊ะ  กรี๊ดดดดด

มาสไตล์จักรีเลย ต้องเล่นให้จบภายในหนึ่งปั่น  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มาสไตล์ผมเหรอ  งง

ดังนั้น      กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

..........................................

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กร๊าก มา ตูช่วยขำ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พอ พอ  เลิกเอาปมด้อย มาล้อเล่น  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อุ๊ยชื่อน้องกรี  คริคริ

ขุด
ผังFAT FESTIVAL 7 : SHOW

ผังงาน หมีโหด~
ปีนี้ว่าจะไม่ไปแล้วอ่ะ ขี้เกียจยังไงไม่รู้  หมีโหด~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

มันไม่สด เหมือนแรกๆ รึยังไงอะพี่พลัม  หมีโหด~

มาอิกแล้ว ไอ้ผังแบบนี้  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7