หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 47

ผู้เขียน หัวข้อ: งานมหกรรมหนังสือระดับชาติ # 12  (อ่าน 232814 ครั้ง)
ไปมาแล้วครับวันนี้ :02:ซื้อมาแต่ขอขุนมาแนะนำ1เล่มถ้วนคือหนังสือลิมิเต็ดอิดิชั่นของแก๊งมอนส์เตอร์คลับนำทีมโดยคุณชาติหัวปลาหมึกที่ผลิตมา200เล่มตอนนี้!! (เต็มที่300เล่มเจ้าของค่ายว่ามางั้น เอือม) รวมงานสเกตของแก๊งค์เค้ากว่า300ภาพเอามารวมเล่มกันไม่ค่อยเห็นหนังสือแบบนี้ในไทยมากนักมีมาเยอะๆคงดีครับที่เด็ดคือแถมการ์ดสเก็ตช์จริงๆของคนวาดในนั้น1ใบในเล่มไม่ซ้ำกัน ร้านอยู่ที่บู๊ทw14 ขอสปอยไว้แค่นี้ด้วยความที่ไม่รู้จักกันแต่หนังสือเขาดีก็อยากให้คนอุดหนุนครับรายระเอียดที่นี่ครับ http://yerrman.exteen.com/20071007/5ketch-ver

ปล.ไปตอนจะเลิกคนยังเยอะไม่ขาดจริงๆครับ ฮิ้ววว/วันก่อนเอาหนังสือรวมสเก็ตของคุณชาติหัวปลาหมึกมาเปิดเล่มหนาๆท้ายเล่มเจองานเจ้าของเวบนี้ด้วย (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ต.ค. 2007, 01:48 น. โดย room182 » บันทึกการเข้า

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
อ๊ะ ผมมีมังก้าซินเล่มนึงครับ มีบางเรื่องใช้ได้(ไม่ใช่เล่มนี้นะ

หลังๆ รสไม่ค่อยจัดไงครับ

เลยจะรอดูที่เด็ดๆ

อย่างนั้นคงต้องรอ life in a day เล่มที่สี่แล้วมั้ง กรี๊ดดดดด
ของวินทร์ก็มี "บางกะโพ้ง" ครับ ไม่แรงอย่างที่คาดหวังกันหรอก
แต่ถูกใจผม เพราะเรื่องนี้มุกเสี่ยว มุกแป้ก ยิงกันทั้งเรื่องไม่มียั้ง
แต่มันเป็นนิยายวิทยาศาสตร์นะ  กร๊าก

ถ้าจะซื้อ a book อย่าลืมชุดของทรงศีลนะครับ
Nine lives นี่โคตรเทพเจ้ามาก ทั้งลายเส้นและเนื้อเรื่อง

เอามั่ง
ไปมาเมื่อบ่ายครับ  หมีโหด~

ค่าเสียหายทั้งหมด สองพันกับสิบบาท  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

พี่เออ่าน Smart 1 Unlocked ด้วยหรอคะ  งง
ไปมาแล้วครับวันนี้ :02:ซื้อมาแต่ขอขุนมาแนะนำ1เล่มถ้วนคือหนังสือลิมิเต็ดอิดิชั่นของแก๊งมอนส์เตอร์คลับนำทีมโดยคุณชาติหัวปลาหมึกที่ผลิตมา200เล่มตอนนี้!! (เต็มที่300เล่มเจ้าของค่ายว่ามางั้น เอือม) รวมงานสเกตของแก๊งค์เค้ากว่า300ภาพเอามารวมเล่มกันไม่ค่อยเห็นหนังสือแบบนี้ในไทยมากนักมีมาเยอะๆคงดีครับที่เด็ดคือแถมการ์ดสเก็ตช์จริงๆของคนวาดในนั้น1ใบในเล่มไม่ซ้ำกัน ร้านอยู่ที่บู๊ทw14 ขอสปอยไว้แค่นี้ด้วยความที่ไม่รู้จักกันแต่หนังสือเขาดีก็อยากให้คนอุดหนุนครับรายระเอียดที่นี่ครับ http://yerrman.exteen.com/20071007/5ketch-ver

ปล.ไปตอนจะเลิกคนยังเยอะไม่ขาดจริงๆครับ ฮิ้ววว/วันก่อนเอาหนังสือรวมสเก็ตของคุณชาติหัวปลาหมึกมาเปิดเล่มหนาๆท้ายเล่มเจองานเจ้าของเวบนี้ด้วย (อิอิ)

หมีโหด~/ ซื้อมาเหมือนกันคะ เล่มที่ 157

พนักงานบริษัท.
พี่เออ่าน Smart 1 Unlocked ด้วยหรอคะ  งง

ของตาครับ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อยากได้ๆๆๆๆ T_T

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

หมีโหด~/ ซื้อมาเหมือนกันคะ เล่มที่ 157
อยากได้ๆๆๆๆ T_T

ของผมเล่ม162ครับ :02:ได้การ์ดคุณทรงวิทย์(ใจจริงอยากได้ของคุณทรงศีลที่สุด เอือม)คำนวนแบบโง่ๆเลยจะเหลือ38เล่มป่ะ กร๊าก
มาบอกที่ขายเพิ่มร้านแอเรีย51มาบุญครองหลังโรงหนังครับรุ่นน้องไปซื้อมาบอกพอมีๆเผื่อใกล้คุณนานา แป๊ะยิ้ม

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
ถ้าจะอ่านวินทร์รสจัด
แนะนำให้อ่านที่เขียนคู่กับปราบดาครับ
"ความน่าจะเป็นบนเส้นขนาน" ไง
ตูโปรโมตไปหลายทีแล้ว แต่ไม่มีใครอ่านเลย กร๊าก

พรุ่งนี้จะไปสิบโมงเช้าครับ
เท่าที่ดูๆ ตามๆ ข้อมูลมา สนใจ "โลกจิต" ของแทนไทเรื่องเดียว
และคาดว่าคงหมดเกลี้ยงแผงที่อะบุ๊กแล้ว ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

วันนี้ไปงานฯ มาเหมือนกัน

คนเยอะแสดดดด... หมดอารมณ์เลือกหนังสือเลย

ว่าจะไปสอยโลกจิตมาเหมือนกันแหละแต่มันหมด ถามน้องคนขาย (ตัวเล็ก ผมยาว ขาว น่ารัก) ว่าจะมีอีกทีเมื่อไรครับ

น้องเขาอึ้ง ๆ เล็กน้อยแล้วก็บอกว่า "อาจจะมาอีกทีวันจันทร์มั้งคะ ไม่แน่ใจ (เหงื่อแตกพลั่ก)"

เลยไม่ได้หนังสือกลับบ้านสักเล่มเลย ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
ไปมาวันนี้ตอนบ่ายโมง คนเยอะมากกกกกกก  อี๋~

ได้มาสองเล่มเอง (งบหมด)
-บางกะโพ้ง
-ปลาที่ว่ายในสนามฟุตบอล

ชอบบางกะโพ้งครับ สนุกดี บทแรกๆก็มุกกระจายแล้ว  ฮิ้ววว

เดี๋ยววันอังคารไปอีก คนคงไม่เยอะแล้วนะ  เอือม

//นอกเรื่อง : นั่งกินแบล็คแคนยอนอยู่ดีๆเจอเพื่อนตอน ป.3 เฉยเลย ไม่ได้เจอกันนานมากแล้ว  หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ต.ค. 2007, 19:03 น. โดย モービ » บันทึกการเข้า

ว่าจะไปสอยโลกจิตมาเหมือนกันแหละแต่มันหมด ถามน้องคนขาย (ตัวเล็ก ผมยาว ขาว น่ารัก) ว่าจะมีอีกทีเมื่อไรครับ

น้องเขาอึ้ง ๆ เล็กน้อยแล้วก็บอกว่า "อาจจะมาอีกทีวันจันทร์มั้งคะ ไม่แน่ใจ (เหงื่อแตกพลั่ก)"

เลยไม่ได้หนังสือกลับบ้านสักเล่มเลย ยิ้มน่ารัก

คนขายที่ยิ้มน่ารักๆ มีเขี้ยว หน้าหมวยหน่อยๆ เปล่าครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สาวคนนั้น เมื่อปีที่แล้ว  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีคนพูดถึงเรื่องนี้ยังอะคะ
'สันติบาล' รวบนวนิยายลามก (คำเรียกจากข่าว) กลางงานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5932523/A5932523.html

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ฮ่า ยังครับ

พอดีได้ดูข่าวเหมือนกันเมื่อคืนวานซื้น~
ตลกดีนะครับ มาจัยเอากลางงานแบบนี้
โดยที่เห็นอยู่เกลื่อนบ้านเกลื่อนเมืองยังเต็มแผง

เอ๊ะ ไม่ตลกสิ เขาปฏิบัติหน้าที่

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 47