หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม จักรีตอบ  (อ่าน 87751 ครั้ง)
ทำไมไม่เคยรู้สึกว่าตัวเองมุกแป๊กครับ ทั้งๆที่คนอื่นก็บอกเป็นเสียงเดียวกันว่าแป๊ก
คุณปันฯ ถามไปรอบนึงแล้วนี่
รู้สึกว่าจะมาแนวผสมโรงมั่วๆ ไงไม่รู้ครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมไม่เคยรู้สึกว่าตัวเองมุกแป๊กครับ ทั้งๆที่คนอื่นก็บอกเป็นเสียงเดียวกันว่าแป๊ก

ก็ให้กำลังใจตัวเองไปงั้นแหละครับน้องแม๊ก  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีมีวิธียังไง ให้รูปร่างผอมเพรียวตลอดเวลาครับ
(อย่าบอกว่าไม่มีกินนะครับฟังไม่ขึ้น ชิ)
ก็ให้กำลังใจตัวเองไปงั้นแหละครับน้องแม๊ก  ฮือๆ~

อุ๊ย ขอโทษนะครับ ถามคำถามแรงไปหน่อย คริคริ
เมื่อไหร่จะออกเทปครับ
คุณปันฯ ถามไปรอบนึงแล้วนี่
รู้สึกว่าจะมาแนวผสมโรงมั่วๆ ไงไม่รู้ครับ ง่ะ

ต๊ายยยย ต้องขอโทษด้วยคะ  กรี๊ดดดดด

อะไรดีหละ
จักรีมีวิธียังไง ให้รูปร่างผอมเพรียวตลอดเวลาครับ
(อย่าบอกว่าไม่มีกินนะครับฟังไม่ขึ้น ชิ)

ขอบคุณครับที่ชมผมและด่าตัวเองไปในตัว  

บอกตรงๆเลยนะครับ เมื่อก่อน ผมเป็นคน รุปร่างท้วม  เกือบอ้วน  แต่พอเข้ามาอยุ๋ กรุงเทพก็เริ่มอดมื้อกินหลายๆมื้อครับ  
ผมไม่รุ้นะว่ามันเกี่ยวมั้ย แต่ ที่รู้คือมันซูบอะครับ  และยิ่งโหมงานหนักตลอดปี มากกว่า 4 ปี นอน ไม่เป็นเวลา
สมัยเรียนปี1-2 นี่  ทำงานกะกลางคืน ออกกะตอน 6 โมงเช้า เรียน 9 โมง วันไหนมีเรียนเช้า
วิชาเดียวก็ได้กลับมานอนเยอะหน่อยถ้าวันไหนเรียนเลิกบ่ายสาม (จริงๆ มีบางวันเรียนเลิก
หกโมงเย็น แต่ผมไม่เคยเข้าเรียน เกินบ่ายสาม ) ก็ มานอนเอาแรงเตรียมตัวไปทำงานตอน 6 โมง
เข้างานทุ่มครึ่ง ไม่รุ้จะเป็นสาเหตุทำให้ ผอมเอาๆหรือเปล่านะครับ แต่ที่แน่ๆกล้ามเกริ้ม เมื่อครั้งเป็นนักกีฬา เริ่มไม่มีแระ
 ..... คิดแล้วเศร้า  ฮือๆ~

ปล.สาเหตุ อีกอย่างก็อย่างที่พี่กัมส์ห้ามผมบอกนั่นแหละ ไม่ค่อยมีจะกินนี่ประเด็นใหญ่เลย  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีได้แรงบันดาลใจในการขยันยิงมุขมาจากอะไรครับ
อยากให้เพื่อนๆมีความสุข ครับ  ยิ้มน่ารัก(ตอบยั่งพระเอกเลยครับ)

เบื่อผมแล้วรีบโหวตนะครับ  คริคริ

ยัง ตูยังไม่ได้ถาม ฮี่...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮี่... สงสัยกะลังเตรียมคำถามเด็ด แน่ๆ
ถามค่ะ

ตอนที่มีข่าวพี่จักรีกะสาวอักษรย่อนาม น.
เป็นเรื่องจริงใจหรือไก่กาคะ หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถามค่ะ

ตอนที่มีข่าวพี่จักรีกะสาวอักษรย่อนาม น.
เป็นเรื่องจริงใจหรือไก่กาคะ หมีโหดดดด

ฮ่าๆ ล้อเล่นน่าน้องเดือน  นอกจากน้องเดือนพี่ไม่เห็นว่า ใครจะดีพอ  หมีโหดดดด

น.
นี่คนไหนครับ?

น้องพลัม น้องสาม น้องเคน น้องแม็ค น้อง.....?
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19