หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม จักรีตอบ  (อ่าน 87762 ครั้ง)
แต่ผมกินทุกวันนะ หมีโหดดดด
ใส่สตรอเบอรี่ กับ กล้วยหอมด้วยอร่อยมากนะ  ยิ้มน่ารัก
ผิดจู๋แล้วย่ะ   โวย

เลวยั้นเงา
ขุด

ว่าจะถามอะไรจักรีแต่ลืมไปแล้ว
จนนานามาถามเลยเพิ่งนึกได้

เอาเป็นว่าคำถามก็คือ "จักรีเหนื่อยไหมครับ"
แค่นี้แหละครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่จริงจุ๋นี้ ผมตั้งใจจะมาเล่าต่อนะครับ แต่เห็นมันค่อยๆจมลงไปผนวกกับไม่มีเวลาบิ้วส์อารมณ์ ก็เลย ไม่อยากเข้ามาตอบแบบสะเปะสะปะ  กร๊าก   ฮือๆ~

ถ้าถามว่าตอนนี้เหนื่อยมั้ย   ตอนนี้กำลัง กัดหูลุกค้าทางโทรศัพท์อยุ่ครับ  งานด่วนงานเร่งทำสองวัน แต่คนเม้มเป็นสิบเลย ตูจะอวก  ทำให้ดู ครั้งแรก บอกชอบพอนานไปดูเบื่อแล้วบอก ไม่ชอบ  เอ๊ะ จะเอาไง

คำตอบคือ เหนื่อย ครับ   วันนี้กะจะนอนซะหน่อย  จะกลายเป้นสามวันแล้ว  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โห  ไอ้มืดหมี

ถามค่ะ
ได้นอนมั่งรึยังคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
จะสามวันนี้ ก็ สิริเฉลี่ย  นอนรวมประมาณ 1 ชม.ครึ่ง เมื่อวาน ตอน9-10โมงกว่าอะจ้ะ  เกย์แอบ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้าก็เลยแก่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถ้าได้นอนแล้วขุดมาคุยกันใหม่นะครับพี่จักรี
ตอนนี้พักผ่อนๆ กรี๊ดดดดด

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ถ้านอนมัดตราสังข์เรียบร้อยแล้ว คงไม่ต้องขุดมาแล้วมั้ง  ไอ้มืดหมี

ตูแซวนะ จักรีคงไม่ถือสา

Today you , Tomorrow me.
จักรี ตอนนี้ท่าทางเครียดๆ หายยัง ยิ้มน่ารัก

จักรี ไม่ต้องเครียด นะ

สู้ เขา  เจ๋ง

( ไม่มีคำถาม อ่ะ จะเป็นไรไหม?)

จักรีครับมีคำถาม  หมีโหด~/

เข็ม กับอั้ม จักรีเชียร์ใครครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คู่กรณีคือเข็มกะเมย์ไม่ใช่เหรอคะ
ถ้าอั้ม ต้องคู่กะทอมติ๊ก เจ๋ง
 แป๊ะยิ้ม   ผมไม่เชียร์ใครครับ  ผมอยากให้ดาราไทยเอาอย่างดาราเวียดนามครับ ในเมื่อทำตัวเป็นตัวอย่างไม่ดีแก่คนดู ก็ให้ออกมายอมรับแล้วลาออกจากวงการไปซะ   ต้องยอมรับครับว่า ดาราเป็นบุคคลสาธารณะ อย่ามองแค่ว่ามันคืออาชีพอาชีพหนึ่งที่ควรให้โอกาสกันครับ  หมีโหด~

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19