หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม จักรีตอบ  (อ่าน 87764 ครั้ง)
จักรีแขน
แจ่นแล่นแจน ตกลงจบรึยังครับ
ตูรอดูนานมากแล้ว  หมีโหด~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
พี่ตุ้ย....แฟนสวยนะคะ

ฮือๆ~ เอ่อขอโทษครับพี่  รูปที่ผมถ่ายไว้  ติดอยุ่ที่กระบะลงอักขระ ที่ขับไปต่อร้อยเอ็ด วันเสร์ ถึงจะกลับมา โพสต์ได้แค่รูปบางส่วน  เศร้า

พี่ตุ้ย....แฟนสวยนะคะ

นั่นแหละครับผมเอง   ตอนแรก กะมีสามแขนด้วยหลังจากได้ที่ 1 af  อืมมมมห์

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แล้วสรุปว่าได้ ไปตัดแขนที่ 3 ออกไหม  ปลื้ม

เขารักที่เราเป็นเรา หรือเขาไม่รักเราเพราะสิ่งที่คนอื่นคิดว่าเป็นส่วนเกิน

ยืมตังค์ร้อยได้มั้ยครับ หมีโหด~ <= อีโมจริงจัง
ผู้หญิงที่จะมาเป็นแฟนคุณแจ๊กกี้ต้องมีคุณสมบัติยังไงบ้างครับ กรี๊ดดดดด
พี่แจ๊กกี้คิดอย่างไงที่ต้องทำรายการแฟนซ่ากีฬามันกับ บ.บู๋

ความรักอยู่ไหนน้าา....

ลูกน้องและลูกค้าในอุดมคติของจักรีต้องมีคุณสมบัติอย่างไรบ้างครับ

งบน้อย
จักรีครับอยากลางานกลับบ้านทั้งๆที่งานยุ่งมาก ต้องทำไงดีครับ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ยืมตังค์ร้อยได้มั้ยครับ หมีโหด~ <= อีโมจริงจัง

มีอยู่ ยี่สิบบาทเดียวโอนไปนะครับ

ผู้หญิงที่จะมาเป็นแฟนคุณแจ๊กกี้ต้องมีคุณสมบัติยังไงบ้างครับ กรี๊ดดดดด

น่าตาไม่เกี่ยวรวยอย่างเดียวพอครับ  หมีโหด~ (เอะรู้สึกเหมือนเคยตอบ)

พี่แจ๊กกี้คิดอย่างไงที่ต้องทำรายการแฟนซ่ากีฬามันกับ บ.บู๋

รู้สึกสนุกครับ  เป็นรายการทำอาหารที่ชื่นชอบอยู่แล้ว

ลูกน้องและลูกค้าในอุดมคติของจักรีต้องมีคุณสมบัติอย่างไรบ้างครับ

ลุกน้องเหรอครับ ถ้าหมายถึงเพื่อนร่วมงาน ก็อยากให้มีคุณธรรมอะครับ ความสามารถเอาไว้ที่หลัง  หมีโหด~
ส่วนลูกค้านี่ ไม่ค่อยมี เป็นอุดมคติอะนะครับ เพราะ เข้าใจว่าทำงานกับคน  แต่ถ้าอยุ่ในช่วงนั้นๆ ก็แล้วแต่อารมณ์อีกที่หนึ่ง ฮ่าๆ

จักรีครับอยากลางานกลับบ้านทั้งๆที่งานยุ่งมาก ต้องทำไงดีครับ

อดทนครับ  ผมไม่ค่อยชอบคนที่หนีปัญหา พอๆ กับไม่ค่อยชอบตัวเอง  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำไง นู๋จะได้เป็นเซเลอร์มูน อย่างที่ตั้งใจไว้ซักทีคะ

ไม่อยากเกิดชาติหน้าค่ะ เพราะชาติหน้าอาจจะได้เกิดเป็น กบ สุวนันท์

ป.ล ตอบชาตินี้นะคะ ชาติหน้า นู๋ขี้เกียจอ่าน เพราะนู๋จะเป็นดาราอย่างที่บอกน่ะค่ะ

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
อยากถามคุณจักรีบ้าง

ถามว่า ถ้าคุณได้เป็นนายก(ตลก)  ไหว้ :46:คุณจะพัฒนาบ้านเมืองยังไง  (อิอิ)

พี่จักรีเห็นพี่หมีอรในกระทู้นี้รึยังคะ หมีโหด~?

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
พี่แจ็กกี้ ไม่ไปกินข้าวเที่ยงเหรอครับ  งง

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19