หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม จักรีตอบ  (อ่าน 87758 ครั้ง)
พี่จักรีเห็นพี่หมีอรในกระทู้นี้รึยังคะ หมีโหด~?

ผมไม่   เห็นหมี      (อย่าผวนนะครับ )

ไม่รู้ตกหล่นคำถามใครไปบ้างหรือเปล่า ต้องขออภัยด้วยนะครับ ถ้าตอบไม่หมด

พี่จักรีคะ

ในการดำเนินชีวิตทุกวันนี้ มีความสุขดีไหม อยากได้อะไรเพิ่มเติมเข้ามาในชีวิตรึเปล่าคะ

ชีวิตช่วงนี้ ก็สบายดีครับ ไม่ได้ลำบากกาย เรื่องของหัวใจมันก็มีปัญหาทุกข์ใจบ้างตามประสาวัยรุ่นน่ะครับ

จักรีคะ?

ความพร้อมของจักรี มีมากน้อยแค่ไหนคะ?
เคยคิดจะแต่งงาน มีลูก มีครอบครัวไหมคะ?  หมีโหด~

ยังไม่เคยคิดเลยครับ  ความพร้อมเป็นศูนย์ เลยครับ 

จะว่าไปเคยมี แว๊ปๆในสมองบ้างแต่ก็ไม่เก็บมาคิดอะครับ  เพราะมันไม่มีสิ่งเร้า...
(คงรู้นะครับสิ่งเร้าคืออะไร  แฟนไงแฟน หมีโหด~ )

พี่แจ็กกี้คิดว่า คำถามไหนที่เคยถูกถามมา ตอบยากที่สุด หรือต้องใช้เวลานานการคิดนานที่สุด หรือฟังแล้วอึ้ง

ทำไมจักรี หล่อจัง   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2008, 21:17 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำไมจักกรีหล่อจัง

พอผมอ่านเสร็จ ผมก็หัวเราะเสียงดังมาก
พี่ที่ทำงานบอก ไอ้ชอย มันบ้าไปแล้ว หัวเราะกับคอม  กร๊าก

ทำไมจักกรีหล่อจัง

พอผมอ่านเสร็จ ผมก็หัวเราะเสียงดังมาก
พี่ที่ทำงานบอก ไอ้ชอย มันบ้าไปแล้ว หัวเราะกับคอม  กร๊าก

ตั้งแต่ อู๋ ส่ง url เวบนี้มาให้อ่านเล่น
ฟ้าเป็นบ้าทุกวันเลย  หัวเราะหน้าจอคอมพ์

เหลือบ (<-- สายตาน้องสาวที่มองหน้าพี่มัน)

ปล. จักรีคะ? ทำไงให้อู๋ขอแต่งงานทีคะ?

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
มารอฟังคำตอบพี่จักรีค่ะ ยิ้มน่ารัก
 ง่ะ    เอ่อ ขอโทษนะครับผมช่วยไม่ได้จริงๆ เพราะลำพังตัวผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไรให้มีคนมาขอแต่งงาน เหมือนกัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำไมจักรีหล่อจัง  หมีโหด~
ง่ะ    เอ่อ ขอโทษนะครับผมช่วยไม่ได้จริงๆ เพราะลำพังตัวผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไรให้มีคนมาขอแต่งงาน เหมือนกัน

ไอ้มืดหมี

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
พี่จักรีคะ
สวัสดีค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สวัสดีจ้ะน้องนานาผู้น่ารักน่าทนุถนอมกล่มเกลี้ยงและเลี้ยงดู

นอกจากข้าวผัดปูโอเลี้ยงแล้วจะเอาอะไรอีกมั้ยพี่

จักรี
ผมเคยถามอะไรจักรีในจู๋นี้รึยังวะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลุงอ๋าห์ยังมีข้อสงสัยในตัวผมอยู่เหรอครับ  เกย์ออก

คิดยังไงกับทีมฟุตบอลฟ้อนต์ชุดวันเสาร์นี้ครับ  หมีโหด~
คิดว่าทีมเราจะเอาชนะทีมผู้ท้าชิงได้ไม่ยากครับ  ดูจากฟอร์มการเล่นของคู่ต่อสู้แล้ว เราไม่น่าจะต้องเหนื่อยมาก

ถ้าแข่งแพ้จะเฉยๆหรือเสียใจครับ
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19