หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: อะไรทำให้กลัวที่สุด  (อ่าน 70093 ครั้ง)
เอ้ยผิด ต้องตุ๊กแกสิ จำผิด ง่ะ
มากลัวเป้นเพื่อนลุงโก้ครับ หมีโหดดดด/

จะกลัวทำไมหรอ   โวย
ตอนเด็กกลัวตุ๊กแกมาก ๆ ครับ มีวันนึง กำลังจะนอน ก็นอนตามปกติแหละ แล้วได้ยินเสียง ต๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แก้!!!   ...  อยู่บนหัวเตียง  เหวอ

ตอนนี้เลิกกลัวแล้ว มากลัวแมลงสาบแทน
จะกลัวทำไมหรอ   โวย

มาจากนี่ค่ะ

แอบอ้างจาก: ณัฐวัฒน์-อัดถั่วดำ!! link=topic=11247.msg719717#msg719717 date=1191467763 คริคริ
ยังไม่เห็นคน เกลียมัว เข้ามาตอบเลยนะครับ ฮี่ๆ ฮี่ๆ
ลุงโก้ครับ Come Here Plzzzzzzzzz  กรี๊ดดดดด
มากลัวเป้นเพื่อนลุงโก้ครับ หมีโหดดดด/

นี่แหละค่ะ  คริคริ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หึ หึ

มาจากนี่ค่ะ

นี่แหละค่ะ  คริคริ

เกย์แอบ
กลัวเสียงรถเบรคครับ ยิ่งเสียงเบรคดังและยาวแล้วตามด้วยเสียงตูม แบบนี้กลัวมากๆครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมชอบครับ ตามไปเก็บซาก  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กลัวเสียงรถเบรคครับ ยิ่งเสียงเบรคดังและยาวแล้วตามด้วยเสียงตูม แบบนี้กลัวมากๆครับ

ไอ้เบรค ได้ยินทุก 3 วัน ส่วนตูมนี่ นานๆที
แต่ได้ยินเสียงเบรคแล้วนึกอยากให้มีเสียงตูมตามมา  เกย์ออก
^
^
^
 เฮ้ย!? น่ากลัว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กลัวคนที่นี่

Life is like a box of choclates.
แต่ได้ยินเสียงเบรคแล้วนึกอยากให้มีเสียงตูมตามมา  เกย์ออก
เวลาได้ยินเสียงเบรก นึกในใจไปก่อนแล้ว ตูมแน่ๆ กร๊าก

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
เกย์แอบ

ไม่อยากจะบอกว่า..  บังคับให้พิมพ์ด้วยแหละ  เกย์แอบ

กิ้วกลัวเสียงดังค่ะ ถ้าเงียบๆอยู่แล้วมีเสียงดังขึ้นมากิ้วจะกลัวมากๆเลย

แบบว่าอยู่ดีๆมีใครเร่งเสียงทีวีดังๆกิ้วก็กลัว
เงียบๆอยู่แล้วเด็กร้องก็กลัว  เสียงมอไซค์ก็กลัว   ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
จิ้งจกตกแก้วไมโล
จะหยิบไปเททิ้งมันก็ดิ้นๆๆ

ทุกวันนี้ไม่ดื่มน้ำจากแก้วนั้นอีกเลย (ให้คนอื่นใช้ ฮิ้ววว)
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16