หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: อะไรทำให้กลัวที่สุด  (อ่าน 70070 ครั้ง)
กลัวจะรวย  ฮี่... ฮี่... ฮี่... ฮี่...
กลัวงูโคตรๆ
ขนาดไปโอกินาว่า จะถ่ายรูปงูยังไม่กล้า
คือแทบทุกร้าน เค้าจะมีงูดองเหล้าตั้งขาย
เลยให้น้องถ่ายให้ไม่กล้าโฟกัส เวลาเปิดเจอรูปนี้ฟลุ๊คๆ
ก็สะดุ้งทุกที ตอนโพสท์นี่ต้องหรี่ตาเอา

กลัวคนที่เรารักตายครับ
กลัวที่สุดเลย

จริงเหรอปุก~~
 กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
อ้าปากด้วยน่ากลัว  เหวอ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
กลัวตายครับ  ฮี่ๆ
เกย์แก่  เหวอ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ชอบงูที่สุดในโลกกกเยย ..กลัวคนข้างบนทพให้กินข้าวไม่ลงค่ะ - - (เหงื่อแตกพลั่ก)

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
เฮ้ย บักปุกมันไม่เข้ามาดูเลยหว่ะเฮ้ย  กร๊าก

เลื่อนลงมาด้วยความเร็วสูง

Las Noches Rubicundior
ตั้งใจเข้ามาตอบว่ากลัวอะไร
แต่พอเห็นอวตาลน้องเฟิร์นแล้ว แล้ว

ตูกลัวอันนั้นแหล่ะ  เฮ้ย!?

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย

ไม่เชื่อ  ชิ

Las Noches Rubicundior
จริงจิ๊ง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
กลัวกระเทยเดือน 9 ครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16