หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์งาน..กับนู๋ต่อ  (อ่าน 37917 ครั้ง)
สวัสดีฮะ
ผมเห็นเค้าโชว์กัน...เลยอยากโชว์มั่ง ง่ะ
..
กลัวคนไม่เข้ามาดูจัง...งานก็ไม่ถึงไหนกับเค้าซะที ฮือๆ~
เอ๊าลุย!! ไหว้

ทำรูปตัวเองเล่นๆ...ทำไปทำมาหวานซะงั้น ง่ะ..น่าเกลียดเลย

ต่อไปนี้จะลงรูปเพื่อนแล้วน๊ะ

เยอะไปเปล่าเนี่ย ง่ะ

ขอความกรุณาด้วยครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ปล.ขอเอารูปออกรูปนึงนะ (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2007, 16:03 น. โดย ต่อ ปาณัสม์ » บันทึกการเข้า

สวยครับ รูปแรกสีสวยดี เพื่อนเป็นของเหลวกันหมดเลย  ลันล้า

มือสวยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ต.ค. 2007, 23:59 น. โดย เบล เอวกระเด้ง » บันทึกการเข้า

อุ๊ยโหย ได้โชว์ซะที เจ๋ง
เอามาอีกเยอะๆ ครับ อยากเห็นๆ
(โพสต์แยกๆ กันก็ได้ครับ เอาไปรวมในโพสต์เดียวมันโหลดหนัก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาแปะครับ  เกย์ออก

แนวเดียวกันดีครับชอบๆ
ออกแนว วิ้งๆ วุ้งๆ ดี

เห็นครั้งแรกตอนฟอนต์คอนเทสครั้งแปดมั้ง
ที่ภาพฟ้าๆ ชอบอันนั้นด้วย  กรี๊ดดดดด

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
 กรี๊ดดดดด

เห็นงานเอ็งทีไรนึกสงสัยว่าเอ็งเป็น ชาวเรา ทุกทีเลยล่ะต่อเอ๊ย
เออ เอากะหล่ำที่ดราฟมาโชว์ด้วยดิ่  เกย์ออก
หายไปตั้งนานแน่ะพี่ต่อ กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
พี่จอยไม่ต้องมา ชาวเรา เลยเดี๋ยวก็ปาด้วยกะหล่ำ.... (สารภาพว่าทำรูปผู้หญิงมันเจริญหูเจริญตากว่าอ่ะนะ กึ๋ยๆ)

ไว้จะมาแปะเรื่อยๆครับ ขอบคุณครับ  กรี๊ดดดดด

ก็แหม ดูชื่อจู๋เด่ะ นู๋ต่อ  เกย์แอบ
เสื้อแดง  กึ๋ยๆ
เสื้อแดง  กึ๋ยๆ

:07:เดี๋ยวเหอะ!!!  :07:เดี๋ยวก็ไปกัดคอเลย!!!

โคตรเนียนเลย ทำไงเนี่ย เจ๋ง

รูปที่สองอย่างกับหมีเล็ก  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
เห็นบ่อยละ  ชิ

ปล.คนใส่แว่น แฟนเรอะ  ฮี่... เห็นบ๊อยบ่อย  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เพื่อนง่ะ.... ง่ะ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7