หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ก๊าบบบบบบบบ กิ้ววววววว!!!!  (อ่าน 20766 ครั้ง)
พรุ่งนี้วันเกิดกั๊บกิ๊วครับ ปีนี้อายุ 18 แล้ว(จริงๆ) โตแล้วแหละ หื่น

รีบตั้งเพราะอยากให้เจ้าตัวกลับมาแล้วตอนแย่งเล่นเห็น จะได้ดูน่ารักงุงิ ยิ้มน่ารัก

รักนะ ตัวๆ   จุ๊บๆ ยิ้มน่ารัก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
 กรี๊ดดดดด  สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะน้องกิ้ว ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

เกย์ออก รักนะ จุ๊บๆ

ขอให้แก่ขึ้นอีกปีนะจ๊ะ

คิดสิ่งใด ได้สิ่งนั้น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดจ้ะน้องกิ้ว
มีความสุขมากๆ นะจ้ะ

ว่าแต่ 18 เองเรอะ  งง
HBD จ้ะ  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดครับ

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดจ้ะน้องกิ้ว
มีความสุขมากๆ นะจ้ะ

ว่าแต่ 18 เองเรอะ  งง

นึกว่า 20  คริคริ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ  เกย์ออก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 สุขวันต์วันเกิดครับ ให้มีความสุข สนุกสนานสมวัย ห่างไกลโรคภัยครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
HBD สสวก. ล่วงหน้าจ้า  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดครับ

ตกลงปีนี้อายุ 26 ใช่มั้ยครับ
ขอให้ โต วัน โต คืน นะครับ

i'll walk until i find u.
HBD นะครับ ขอให้เป็นผู้ใหญ่สมกับใบหน้านะครับ ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่กิ้ว  มีความสุขมากๆนะคะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
 เกย์แอบ ไม่ต้องอวยพรอะไรแล้วม้าง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2 3 4 5