หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกชิงจ้าวมุกแป้ก  (อ่าน 132412 ครั้ง)

ตึ๊ง โป๊ะ  ลันล้า

ว้า .... มาไม่ทัน  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ติดประตู ก็ไม่แต้มสิครับ ง่ะ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
มีพู่กันก็แต้มได้ครับ

Today you , Tomorrow me.
แต่ขนตรงพู่กันมันหลุดจนจะหมดแล้ว และที่เหลืออยู่ก็ชี้โบ้ชี้เบ๊ มันแต้มอยากนะ ฮิ้ววว

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
ขนหมดแล้วก็สบายเลยดิครับ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

โกน หรือ แว๊กซ์ ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เกย์ออก

ดึงปิ๊ด ทีเดียวอยู่(ไหน)

Las Noches Rubicundior
ชอบมากครับวงนี้ เพลงเพราะดี
อ่ะ... ไม่เข้าใจกันใช่มั้ย

ว้า... แป้กจนได้

(อิอิ)

Welcome to earth.

อย่าบอกว่า

หมายถึงแท็กซี่   หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
 คริคริ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เรื่องไรจะยอมเสียสี่สิบเอ็ดบาท

ลึกกว่านั้นเยอะน่ะเฟ..
เอาน่ะ..จงใจให้แป่กน่ะ อย่าพยายามเลย

ง่ะ

Welcome to earth.

เอาน่ะมาแป๊กกันดีกว่า

วันนี้ครูหยกจังนะครับ

หมายถึง
ครูวันดีใช่มั้ย

แล้วรู้มั้ย ผมอยู่โคราชขึ้นรถจากกรุงเทพมาหาใคร?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ย. 2009, 00:39 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาหานครสินะ ฮิ้ววว

แล้วนครอยู่กรุงเทพตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า

ไม่ใช่นครศรีธรรมราช

ส่วน กรุงเทพ ผิดแล้ว กรุงเทพมาหาเปิ้ลต่างหากละ  เพราะ เปิ้ล นาคร   อืมมมมห์

หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31