หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกชิงจ้าวมุกแป้ก  (อ่าน 132376 ครั้ง)

กร๊ากกกกก!!!

อ้าวเฮ้ย  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ฮาตรงอ้าวเฮ่ยเนี่ย กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ฮาเฉียงอ้าวเฮ้ยเนี่ย ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

เอาน่ะมาแป๊กกันดีกว่า

วันนี้ครูหยกจังนะครับ

เพิ่งเห็น
เพิ่งรู้ด้วยว่าครูหยกเป็นญี่ปุ่น

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
แป้กจริงด้วย น้องดำ

ครูหยกเป็นธรรมชาติมากเลยครับ  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ครูหยกเป็นคนครับ ไม่ใช่ธรรมชาติ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ครูหยกเป็นครูต่างหากล่ะครับ...
ต่างหากนี่ใครครับ  แล้วเค้าเรียนวิชาอะไรกับครูหยก

วิชาอะไรนี่เรียนเรื่องอะไรครับ ผมงง

วิชาอะไร  ก็เรียนเรื่องอะไรไงครับ
เหมือนวิชาภาษาไทย  ก็เรียนเรื่องภาษาไทย  หมีโหด~
(จะแถกันไปอีกไกลมั้ย)  น้องดำเหงื่อตก

มาร่วมไว้อาลัยมุกนี้หนึ่งนาที น้องดำ
มาช่วยร่วม น้า ลัยมุกด้วย น้องดำ
แล้ว ร่วม นี่เป็นใครทำไมต้องไปช่วยด้วย

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31