หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันอะไร  (อ่าน 17327 ครั้ง)
 สุขสันต์วันเกิดนะครับ คิดอะไรให้สมหวัง ไม่เจ็บไม่ป่วย  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
HBD ย้อนหลังครับ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

วันจันทร์

สสวกค่ะ  ปลื้ม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
โทษทีครับเข้ามาดูช้าไปหน่อย สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังก็แล้วกันนะครับ ปลื้ม
ขอบคุณทุกคนมากๆครับ  ยิ้มน่ารัก

สองต่อสอง  เหวอ
แมคถ่าย โวย

วันชั... กร๊าก

สสวก.ครับ ยิ้มน่ารัก
จะ "วันชัย" ก็"วันชัย" ออกมาเลย  โวย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

วันชัยพ่อใครเหรอ บอส  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แฮปปี้เบิร์ทเดย์ ย้อนหลังไปเมื่อวานเน้อ ลันล้า

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
เกิดวันอาทิตย์เหมือนกัน

ร้อนเเรงซิท่า

สุขสันต์วันเกิดคะ ไปกราบเเม่ด้วยน้ะ ท่านเกิดเรามา  ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ครับ  ไหว้

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
วันเกิดก่อนควีนวันเดียวเอง อิอิ (อิอิ)

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
วันนี้วันเกิดพ่อมผมครับ

ความรักอยู่ไหนน้าา....

วันนี้วันเกิด
ลุกขึ้นเถิด (ไปตักบาตร)
หยุดพักมั่งเถิด
จะเกิดความนัย.

ย้อนหลังด้วยนะจ๊ะ   กร๊าก

ชีวิตนี้บางทีก็น้อย .. คิดไปทำไม
วันนี้วันหวยออกครับ โดนแดกเรียบ  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดจ่ะ  กรี๊ดดดดด
บอสสูงไปแล้วนะ  ฮือๆ~

<3.
หน้า: 1 2 3 [4] 5