หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันอะไร  (อ่าน 17318 ครั้ง)
วันนี้วันเกิดผมครับ  ฮือๆ~

ไม่มีใครตั้ง ตั้งเองก็ได้  ชิ

//ไม่งอนก็ได้ วันนี้สาวๆมา สสวก เยอะ ฮะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ต.ค. 2007, 17:37 น. โดย บอส ยอดหน้าม่อ » บันทึกการเข้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
สุขสันต์วันเกิดครับ ประเดิมให้คนแรก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แฮปปี้เบิร์ดเดย์นะจ๊ะ ขอให้มีความสุขมากๆ   ยิ้มน่ารัก

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
ทำไมต้องงอนด้วยละครับ
สสวก ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ๋!! วันเกิดใครนะ  หน้ามึน

สสวก ครับ  เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

วันอาทิตย์ครับ

งบน้อย

พรุ่งนี้วันจันทร์ ครับ  กรี๊ดดดดด

สสวก จุ๊บๆ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วันมูฮัมหมัดนอ มะทา ครับ ไหว้

ไม่ใช่และ

สสวก ครับ

สวัสดีวันเกิดครับ เกิดวันอาทิตย์สะด้วย............

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดบอส

ขอให้แข็งแรง สุขภาพดี
จิตใจงดงาม เป็นที่รักใคร่ของทุกๆคน
มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ

//ไม่งอนก็ได้ วันนี้สาวๆมา สสวก เยอะ ฮะๆ

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก และชั้น ก็ชายนะ
 อี๋~
ตูผู้ชาย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

ว๊าย ผู้ชายเยอะแยะ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ม่วงๆ ทั้งนั้น เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Happy Birthday นะจ๊ะ

หน้า: [1] 2 3 4 5