หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: plug In  (อ่าน 3832 ครั้ง)
เราจะหามันได้จากไหนครับ

ซึมจริงๆกินข้าวไม่ลง
มีไรก็มาคุยกะพี่ตัวๆมามะ  หมีโหด~

พี่ล่ะหวั่นใจ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

www.google.com

ขยันตั้งกระจู๋มากไปปล่าวน้อง

ยังไงลองคุ้ยก่อนสิจ๊ะ  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ผมคิดว่ามันประเทืองปัญญาสุดๆแล้วนะ เศร้า

น้องยังไม่นอนอีกเหรอเนี่ย  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
วันนี้ตื่น12.00น.ครับ

ในกรณีนี้

1. โพสต์ผิดห้องครับ ถ้าจะถามเรื่องคอม เรื่องเทคโนโลยี ไปตั้งถามในห้องคอม
2. ถามไม่ละเอียดครับ ไม่มีใครรู้หรอกว่าปลั๊กอินอะไร ปลั๊กเตารีดหรือปลั๊กตู้เย็น
3. ถ้าเป็นไปได้ ให้คุ้ยกระจู๋ก่อนถามนะครับ เผื่อมีคนถามไปแล้ว
    (แต่ก็ยังเดาไม่ออกอยู่ดีว่าหมายถึงปลั๊กอินของอะไร)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ของที่เธอไม่ได้รัก  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior

ของที่เธอไม่ได้รัก  หมีโหด~

งง ของที่เธอไม่ได้รัก???

///อ๋อออออ

ในกรณีนี้

1. โพสต์ผิดห้องครับ ถ้าจะถามเรื่องคอม เรื่องเทคโนโลยี ไปตั้งถามในห้องคอม
2. ถามไม่ละเอียดครับ ไม่มีใครรู้หรอกว่าปลั๊กอินอะไร ปลั๊กเตารีดหรือปลั๊กตู้เย็น
3. ถ้าเป็นไปได้ ให้คุ้ยกระจู๋ก่อนถามนะครับ เผื่อมีคนถามไปแล้ว
    (แต่ก็ยังเดาไม่ออกอยู่ดีว่าหมายถึงปลั๊กอินของอะไร)

ง่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2007, 09:01 น. โดย nuugo » บันทึกการเข้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

โอ้ววววววววววววววว  กรี๊ดดดดด

แหม แป๊กชนะเลิศ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เยี่ยมไปเลย เจ๋ง

งบน้อย
ย้ายไปไว้ ชิงจ้าวมุขแป๊กเลยครับ  ฮี่...

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
หน้า: [1]