หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...มิเตอร์น้ำประปาหายไป?  (อ่าน 12885 ครั้ง)
ไปโดนที่ไหนกันนี่ ไม่ค่อยได้ยินเลยแหง่ะ ยังไม่รู้เลยของบ้านเรามันอยู่ตรงไหนหว่า (เหงื่อแตกพลั่ก)

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
ซื้อใหม่ไงคะ ถามได้ ฮี่...

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
บ้านผมไม่หาย มีโบกปูนกันรอบนึง แล้วเอาถังขยะวางทับ

จะขโมยก็ให้รูปไป 3 หลังถัดจากผม แก๊งเด็กแว๊นมันนั่งกินเหล้ากัน

กว่าจะกลับกันก็ตี 3 ตี 4 มันนั่งกินกันนอกบ้าน ฝนตกทีวงกระจาย

ความรักอยู่ไหนน้าา....
หน้า: 1 2 [3]