หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD ส้มโชกุน <<  (อ่าน 19347 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจ้า
ขอให้สุขภาพแข็งแรง
มีความสุข ทำสิ่งใดก็สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอให้ได้งานที่ไม่ต้องเหนื่อยเยอะๆ แต่เงินดีๆนะครับ
สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ สมวัย เกย์ออก
HBD ครับ สมหวังทุกประการ ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้ทำมาค้าขึ้น ลูกค้ากวนตีนงี่เง่าน้อยลง ๆ ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ สาวเก่ง   ยิ้มน่ารัก
สสวก พี่ส้มจ๊ะ  ลันล้า

พนักงานบริษัท.
สสวก จ้ะป้า ยิ้มน่ารัก

เข้าสู่วัยกลางคนแล้วก็ใจเย็นๆ นะจ๊ะป้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีความสุขมากๆ นะค้า เจ๊คนสวย กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดป้าส้มนะจ๊ะ

ขอให้งานไม่โดนกดขี่
ให้ปีนี้ปีหน้าสดใส
ทั้งเรื่องเงินสุขภาพไม่ทุกข์ใจ
หน้าใสใสมาให้กอดทีนึงเอย  เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดครับ

คิดสิ่งใดขอให้สำเร็จลุล่วงสมประสงค์  (แจ๋ว แจ๋ว)
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ มีความสุขมากๆนะ เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
HBD นะแก

ร่ำรวยย ทำมาค้าขึ้น สุขภาพแข็งแรง สวยวันสวยคืนว่ะ    คริคริ

เลวยั้นเงา
็HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สสวก. ครับ
 ฮิ้ววว

Welcome to earth.

หน้า: 1 [2] 3 4 5