หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: มะนาวต่างดุ๊ด มะนุชต่างดาว  (อ่าน 12809 ครั้ง)
น้องนุช อ้าว เกิดอีกรอบแล้ว  ไอ้มืดหมี

กลับมาเอาคุ๊กกี้มาให้กินเดี๋ยวนี้  โวย

สุขสันต์วันเกิดจ่ะ น้องนุชที่เลิพ  กรี๊ดดดดด

เรียนให้ผ่านสบายๆ กลับมาพันฒนาบ้านเมือง

ไม่เจอกันนานแล้วเฟ้ย
HBD นะจ๊ะ นุช  ขอให้ทำคุกกี้เหนียว ๆ ยิ่ง ๆ ขึ้นไปจ๊ะ    กรี๊ดดดดด

รักษาสุขภาพ เรียนเก่ง ๆ นะจ๊ะ 

เลวยั้นเงา
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณทุกคนมากๆเลยค่ะ ที่ยังไม่ลืมคุกกี้  ฮิ้ววว

มีตคราวหน้าจะพยายามไปปรากฏตัวให้ได้เลย  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
อย่าโผล่แต่ตัว เอาหัวมาด้วย

Today you , Tomorrow me.
Happy birthdayครับ ถึงเราจะไม่เคยพบกัน แต่เธอได้ใจฉันไปครอบครอง **(ซ้ำ)   ฮี่ๆ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เปิดจู๋นี้ทีไรตกใจทุกทีเลย  ฮือๆ~

HBD ครับ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สุข                   สุข                  สุข                   สุข                   
    สันต์                 สันต์                 สันต์                  สันต์                 
        วัน                    วัน                    วัน                    วัน                   
            เกิด                    เกิด                  เกิด                   เกิด                   
                ครับ                    ครับ                  ครับ                   ครับ                   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ต.ค. 2007, 17:32 น. โดย มิตร สัมพันธ์ » บันทึกการเข้า
แก่จริงๆด้วย ตั้ง 21 แน่ะ

มีความสุขมากๆนะจ๊าน้องนุชชี่
ขอให้กิจการคุกขี้เจริญๆ

เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขุดมาสุขสันต์วันเกิดนุช
(ต้องไปจู๋ตกข่าวมั้ยเนี่ย (เหงื่อแตกพลั่ก))
โฮ่..ขอบคุณมากค่ะ
ที่เข้ามาอวยพรวันเกิด
ขอให้สมพรปากทุกคนเลย  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: 1 2 [3]