หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy birth day to me ~~  (อ่าน 12512 ครั้ง)
วันนี้วันเกิดผมครับ มีแต่เรื่องดี ๆ ทั้งนั้น... อาทิเช่น

- เปิดเทอมวันแรกพอดี
- อ. ที่สอนแคลคูลัสบ้าพลังเริ่มสอนตั้งแต่วันแรก โดยไม่ทักทาย
- ไฟใหม้โรงงานข้างบ้าน แม่ไม่ยอมโทรบอก โชคดีไม่มีอะไรเสียหาย

..... วันครบ 19 ปีของตูช่างน่ารื่นรมย์เสียนี่กระไร  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ต.ค. 2007, 21:38 น. โดย Dyorer Terminate » บันทึกการเข้า

อย่างน้อยก็อยู่มาได้ สิบเก้าปีแล้วนะครับ  ปลื้ม

สสวก ครับ

และขอให้ใช้ชีวิตยืนยาว อย่างมีความสุขครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดนะคะ เต็มที่กับชีวิตค่า   เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สสวก ค่า
ขอให้มีชีวิตที่มีความสุขนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
19 ปี วัยหนุ่มที่น่าโหยหา  หื่น

มีความสุขมากๆนะน้อง
อย่าคิดว่าเป็นวันไม่ดี วันนี้แหละดีที่สุดแล้ว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สสวก ... อ่อ สุขสันต์วันเกิด

สสวก ... สุดสวยวีนกรี้ด

แอบงงอยู่ห่างๆ

ฮ่าาาา ฮือๆ~

... ความรักไม่จำกัดเพศ แต่มนุษย์เองนั้นแหล่ะที่กำหนดเพศให้มัน ...
จุ๊พห์ จุ๊พห์ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สสวก.ครับ ขอให้ใหญ่ยาวและใจดี  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

สุขภาพดี  ทู๊..ยู.... ลันล้า
อย่าลืมกราบตักคุณแม่นะคะ

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ขอบคุณทุก ๆ คนครับ (จากใจ)  ปลื้ม

สุขสันต์วันเกิดนะครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอาเถอะๆ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สสวก. ครับ !!

เจอแคลวันแรกเหมือนกันเลย แต่ผมเจอ อ. บ้าน้ำลาย  (อิอิ)
ก้าวเข้าสู่ปีที่ยี่สิบอย่างมั่นคงนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อายุมั่นขวัญยืนนะครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2