หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: คลองไทย (แตกหน่อ)  (อ่าน 13712 ครั้ง)
ส่งเสริมให้ขุดครับ

\ ไอ้มืดหมี me too
ไหนๆ ก็ขุดมาแล้ว

ฮี่...

ดูทีวีช่อง สุวรรณภูมิ
น่าจะเป็นช่องที่ พรรคมัชฌิมา
มีเอี่ยวเยอะ
การขุดคลองไทย
เป็น นโยบายที่พรรคนี้นำมาหาเสียง

ไหนๆ ก็ขุดมาแล้ว

ฮี่...

ดูทีวีช่อง สุวรรณภูมิ
น่าจะเป็นช่องที่ พรรคมัชฌิมา
มีเอี่ยวเยอะ
การขุดคลองไทย
เป็น นโยบายที่พรรคนี้นำมาหาเสียง

พรรคนี้มีการแปะป้ายหาเสียงแบบแปลกๆด้วยนะพี่โอ๋ ไปแปะแบบที่พรรคอื่นเค้าไม่แปะกัน เดี๊ยวหาการ์ดรีดเดอร์ก่อน เดี๊ยวจะส่ง จมล. ไปให้ดูครับพี่

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมดูข่าวแล้วเหมือนกัน แต่ยังไม่เห็นภาพ
ที่ว่า เช้าโบกี้หนปูน แล้วเอาโบกี้นั้นไปแปะป้ายหาเสียง ใช่ไหม

อ่านจากลิงค์ของแอนแล้วฮา อันนี้

แอบอ้าง
ก็เชิญเพื่อนบ้านทั้งหมด รวมทั้ง ลาว-พม่า-เขมร จะแถมเวียดนามด้วยก็ได้มาเป็น “หุ้นส่วนทางเศรษฐกิจ” กันซีครับ มาเลย์ อินโดฯ สิงคโปร์ ก็เอาหุ้นส่วนทางช่องแคบมะละกามาแลก เขมร-พม่า ก็เอาแหล่งก๊าซ แหล่งน้ำมัน ป่าไม้ แหล่งแร่มาแลก ทางลาว ก็เอา ป่าไม้ แหล่งแร่ แหล่งน้ำมาแจม

ทางเวียดนามมีอะไรล่ะ เอาเฝอกะแหนมเนืองมาก็แล้วกัน กล้วยดิบเยอะๆ หน่อย ผมชอบ!

กร๊าก กร๊าก
ผมดูข่าวแล้วเหมือนกัน แต่ยังไม่เห็นภาพ
ที่ว่า เช้าโบกี้หนปูน แล้วเอาโบกี้นั้นไปแปะป้ายหาเสียง ใช่ไหม

ใช่ครับ เอาตู้ บซล. ที่ขนปูนทีพีไอ ใช้เป็นที่แปะป้ายหาเสียง เจอวันนี้ตอน 02.30 น. ที่ลพบุรีครับ

ปล่อยเค้าไปครับ รถเค้า เค้าจะทำอะไรกับมันก็ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ย. 2007, 11:32 น. โดย 165.400 MHzส์ » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 3 [4]