หน้า: 1 ... 56 57 58 59 60 61 62 [63] 64

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนกำไร  (อ่าน 257871 ครั้ง)
งั้นใครผ่านไปผ่านมา ช่วยกดบวกให้คนละจึ๊กทีครับ  เกย์แอบ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
จิ๊ก (ลบ)

ล้อเล่นครับ (อิอิ)
แต่พอหายไป ก็จะกลับมาดูว่าที่ตอบไปล่าสุดตอบไปว่าอะไร แล้วก็จะลบโพสท์นั้นทิ้ง 

ถ้ามีเช็คว่าใครลบโพสท์ตัวเองเยอะนี่ ผมคงเยอะติดอันดับต้นๆเลยแหล่ะ กร๊าก

ลบทำไมครับ ทีหลังอย่าลบนะ คนที่เข้ามาอ่านเขางงหมด
เอาเป็นว่าถ้าจะแก้ก็แก้ให้มันสละสลวยขึ้นก็พอครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จพส. สำหรับผม  พอใจผมก็บวกไม่พอใจผมก็ลบ   มีปัญหามั้ยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อะไรเอ่ย เช้าไปเย็นกลับ
บางครั้งเช้ากลับเย็นมา
บางครั้งมาแป๊บเดียวก็กลับ
บางครั้งกลับไปแป๊บเดียวก็มา
บางครั้งมาแล้วไม่ยอมกลับ
บางครั้งกลับไปแล้วไม่ยอมมา
มันคืออะไร ?

Today you , Tomorrow me.
  สาวโรงงานเข้ากะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่ใช่  ชิชิชิ

ใจเธอ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ลบหนึ่งพี่โอ้เอ้ ครับ   ลบด้วยความรัก ลบด้วยความหมั่นไส้  ลบ ลบ ลบ   มีไร ปะ

ไม่ใช่  ชิชิชิ

สาวโรงงานเข้ากะ

กร๊าก

บวกจักรีอย่างหนักหน่วง

งบน้อย
อุจจาระครับ  กร๊าก

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
 เกย์แอบ รถทัวร์ หรือเปล่าค่ะ พี่โอ้เอ้ ฮี่ๆ

คณะทัวร์หรือเปล่าหว่า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
อาบังเก็บเงินกู้....เพราะเขาเป็นแขกยามควบด้วย  หมีโหด~

หน้า: 1 ... 56 57 58 59 60 61 62 [63] 64