หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday's Mum  (อ่าน 13510 ครั้ง)

สุขสันต์วันเกิดครับผม  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดครับ    ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
มีความสุขมากๆนะจ๊ะมัม ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
สสวก.ครับพี่มัม เรื่องไม่ดีผ่านไปแล้ว ขอให้เจอแต่เรื่องดีๆนะครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่มัม  ยิ้มน่ารัก

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
สุขสันต์วันเกิดพี่มัม  ลันล้า

พนักงานบริษัท.
แข็งแรง ผ่องใส
ทำสิ่งใดก็ให้ประสบความสำเร็จนะครับ

มีความสุขมากๆ
สุขสันต์วันเกิด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โย่ๆ เกย์ออก เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ  ไหว้

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
สุขสันต์วันเกิดนะครับ
ป.ล.ตอนแรกนึกว่าตั้งกระทู้หาไอเดีย สุขสันต์วันเกิดแม่ ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
สุขสันต์วันเกิดนะครับมัม
มีความสุขมากๆ เน้อ  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดครับคุณแม่ ยิ้มน่ารัก
ขอให้มีความสุข ร่างกายแข็งแรงๆ นะครับ

i'll walk until i find u.

สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ยิ้มน่ารัก

สุขภาพกาย และใจ แข็งแรงนะคะ  กรี๊ดดดดด มีความสุขมากๆ

Las Noches Rubicundior

ปล่อยให้เรื่องวุ่นวายต่างๆลอยไปกับกระทงนะครับ ยิ้มน่ารัก
แข็งแรงทั้งร่างกายและจิตใจ  เจ๋ง

แฮปปี้ นิวเยียร์ เอ๊ย เบิร์ดเดย์ นะครับ
หน้า: 1 [2] 3