หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday's Mum  (อ่าน 13500 ครั้ง)

สสวลกท   นะจ๊ะมัม..

แล้วทำไมถึงเป็นตูตั้งหว่า.....

ที่ตูรู้เพราะใน Hi 5 มันลิสต์รายชื่อคนเกิดเดือนนี้มาน่ะสิ   หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ย. 2007, 01:06 น. โดย ส้ ม : S h o G u n » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 เกย์แอบ สุขสันต์วันเกิดนะมัมที่เลิพ
  ขอให้ประสบการณ์ชีวิตที่ผ่านมา สอนและสั่ง
 เก็บสิ่งที่ดีๆเอาไ้ว้
 สิ่งไม่ดี ก็จำเอาไว้
แล้วก็เปลี่ยนซะใหม่ให้เป็นดี
     สุขภาพร่างกายแข็งแรง ครอบครัวพลนามัยสมบูรณ์ นะจ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ

พี่ัมัม  ไหว้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ขอให้พลัม กัมส์ มัม ครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
HBD บักมัม

มีความสุขตลอดปีนี้ ปีหน้า  เรื่องอะไรที่มันผ่านไปแล้วก็ให้มันแล้วกันไป จำเอาไว้เป็นบทเรียน

ขอให้สุขภาพแข็งแรงจ๊ะ 

รักนะจุ๊บๆ  เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ อะไรที่เลวร้ายก็ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ ลันล้า

สุขสันต์วันเกิด ต่อไปนี้ขอให้พบเจอแต่สิ่งดี สุข สมหวัง เน๊ออ  กรี๊ดดดดด
สสวก ค่า
อะไรที่มันผ่านมาก็ปล่อยให้มันผ่านไป ปลื้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอบคุณมากครับ ไหว้
สุขีวันเกิดครับ อืมมมมห์
การมีใครสักคนเป็นเรื่องดี

สุขสันต์กับวันนี้ครับ

Today you , Tomorrow me.
Happy Birthday จ้า  ยิ้มน่ารัก
ขอให้มีความสุขทุกวันที่ยังหายใจเน้อ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด อย่าลืมบอกรักแม่ ด้วยนะ

ขอให้มีความสุขมากๆนะมัม
ขอให้หุุ่นน่ากินแบบนี้ตลอดไป  กึ๋ยๆ
หน้า: [1] 2 3