หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday's Mum  (อ่าน 13501 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่มัม สู้กับปัญหาอย่างเข้มแข็ง แล้วก็ขอให้พบแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตในภายหน้านะครับ เจ๋ง

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
มีความสุขๆ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สสวก ค่าพี่มัม
ขอให้มีความสุขนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สุขสันต์วันเกิดจ้า (รู้เพราะไฮ5เหมือนเจ๊ส้มเลย ไปอวยในนั้นมาแล้ว 555)

มีความสุขมากมาย จิตใจเข้มแข็ง พบเจอแต่เรื่องดีๆค่า  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สุขสันต์วันเกิดนะึคะพี่มัม

ขอให้มีความสุขมากๆ ดีหมดในทุกๆเรื่องนะคะ  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรของ พี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ ทุกคนครับ ขอบคุณจริงๆครับ
เรื่องไหนที่เคยล่วงเกินรบกวน ให้ขุ่นข้องหมองใจกัน ก็ต้องขอโทษขออโหสิกรรมไว้ด้วยนะครับ ไหว้
ดีใจที่ได้รู้จักกับทุกคนครับ

รู้สึกอย่างกับลาไปบวชยังไงไม่รู้แฮะ ง่ะ

รักทุกคนนะจ๊ะ จุ๊บๆ แผลบๆ เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดนะคะ

ขอให้มีแต่ความสุขนะคะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ขอให้สุขใจมากๆนะครับ พี่มัม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อรก็รู้จากhi5  เกย์ออก
พี่มัมขา สุขสันต์วันเกิดน๊า
ขอให้อ้วนๆหน่อยเห็นพี่มัมผอมๆ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดค่ะ กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดอีกรอบครับ

ขอให้สมบูรณ์พูนผล เกย์ออก

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดครับ

กินรอบวง
มีความสุขมากๆ ครับ อืมมมมห์ 
แฮบปี้เบิร์ดเดย์นะ

ปล. ตอนแรกนึกว่าใครมาเบิร์ดเดย์แม่อะไรแถวนี้  (อิอิ)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 2 [3]