หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอติมหมี (แตกหน่อหมีๆ)  (อ่าน 102811 ครั้ง)
เอาเลยๆ รอกิน(ฟรี)
พี่ว่าไม่ต้องทำเอง ไม่ต้องซื้อเฟรนชายส์
แต่ว่าไปหาเจ้าโนเนมที่ทำขายแต่อร่อยแล้วมาใส่แบรนด์ตัวเอง เจ๋ง

ไอติมนมที่เซียร์สุดยอด กรี๊ดดดดด
ยี่ห้อ Hawell's น่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แม่ก็เหมือนๆจะสนับสนุนแหละ  เกย์ออก

อรว่าเปิดซักพัก อรจะทำเบเกอรี่เอง เพิ่มลงในเมนูด้วยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

มีทำเลไหนแนะนำมั่งคะ

อรสนใจป๊อปช็อปแหละ  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เปิดวันแรก ชาวฟอนต์กินฟรี โว้วววววววววววววว  กรี๊ดดดดด

แถมเบอร์โทรเจ้าของร้าน
มีเบอร์ป้าแล้ว ...  หมีโหด~/ หุหุ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แหมจะเข้าทางป้า  กรี๊ดดดดด

น่าจะขายกาแฟด้วยนะ  ถ้าไม่ไกลจะไปกินทุกวัน  หมีโหด~/
จะไปชงให้ถึงบ้านเลยล่ะ  ยิ้มน่ารัก

ปล. กาแฟ มีอยู่แล้นนน

i-berry ไม่มีfranchise อ่ะ  ฮือๆ~
แหม อยากเปิดแบบไฮโซซักหน่อย

อยากกินฟรี  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ดูครับ เมื่อคืนพี่โน้ตมา ยิ้มน่ารัก/

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

มีดู กิก่า กิกือ เมาเล่า มะครับ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รัยสมัครหุ้นส่วนค่ะ  กร๊าก

ที่ท้อปส์วังหิน ที่มีบึงอ่ะมีร้านไอติมโฮมเมดอร่อยมาก
ไอติมดาร์กชอก กับ สตรอเบอรรี่ซอร์เบ นี่สุดยอด  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ชื่อร้านอะไร กรี๊ดดดดด ชื่อร้านอะไร กรี๊ดดดดด ชื่อร้านอะไร กรี๊ดดดดด ชื่อร้านอะไร กรี๊ดดดดด ชื่อร้านอะไร กรี๊ดดดดด

ร้านหมีจริงๆ  หมีโหด~

จะไปกิน จะไปกิน ไอติม ไอติม ที่วังหิน ที่วังหิน หาเรื่องไปกิน หาเรื่องไปกิน
วันที่1 วันที่ 1   กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด 
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19