หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอติมหมี (แตกหน่อหมีๆ)  (อ่าน 102827 ครั้ง)
 กึ๋ยๆ โหยน้ำแข็งใสอยากขายมาก
ท่าจะกำไรดี

แต่ท่าจะคู่แข่งเยอะ

อยากได้ที่ขายแถวๆโรงเรียนอ่ะ  ปลื้ม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ร้านกาแฟสด ไม่ต้องติดเเอร์นะ

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม

1. นอกจากแฟลตแล้ว ยังมีบ้าน ทาวน์เฮาส์ หรือตึกแถวอีกเยอะไหม

2. ส่วนใหญ่คนที่อาศัยอยู่แฟลตเป็นใคร นักศึกษา แม่ค้า หรือเมียน้อยตำรวจ

3. ลองดูอะไรที่ไม่ใช่ของกินเผื่อไว้ด้วยดีไหม พวกสินค้าหรือบริการที่แถวนั้นไม่มี จะหาซื้อทีต้องออกมาถึงรามอินทรา รัชโยธิน หรือลาดพร้าวน่ะ

งบน้อย
ปล่อยกู้นอกระบบท่าจะรุ่งแฮะ  หมีโหด~
ถ้าแถวนั้นมีเด็กๆเยอะด้วยก็เอางี้

เปิดร้านขายกาแฟโบราณ + ปาท่องโก๋ ช่วงเช้า อาจจะมีบัวลอยน้ำขิง หรืออะไรประมาณนั้น
ช่วงกลางวันและเย็น มี น้ำแข็งใส ขนมปังเย็น นม น้ำ

....
อย่างที่ข้างล่างว่าไว้ ถ้าจะเปิดร้านอาหารคงลำบาก

ปล. ภาพทั้งหมดนี้นำมาจากinternet โดยไม่ได้รับอนุญาต

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ท่าทางหมอแมวจะยังคุกรุ่นอยู่  กร๊าก
ร้านน้ำแข็งใสที่มีหนังสือให้เช่า เกย์ออก

แถวนั้นมีร้านเช่าหนังสือมั้ยละหมี

หมีชอบอ่านหนังสืออยู่แล้ว ดูคนแถวนั้นว่าแต่ละกลุ่มอายุเท่าไหร่

แล้วก็ดูประเภทหนังสือเอา เกย์ออก

นานๆ จะเข้ามาที
เห็นรูปแล้วหิวเลยค่ะ  ฮือๆ~
ร้านน้ำแข็งใสที่มีหนังสือให้เช่า เกย์ออก

แถวนั้นมีร้านเช่าหนังสือมั้ยละหมี

หมีชอบอ่านหนังสืออยู่แล้ว ดูคนแถวนั้นว่าแต่ละกลุ่มอายุเท่าไหร่

แล้วก็ดูประเภทหนังสือเอา เกย์ออก

อุ๊ยๆๆๆ ไอเดียดีค่ะ
ขอบคุณนะคะ  กรี๊ดดดดด

มีช่วงนึงแม่จะลงทุนทำร้านไอติมเหมือนกัน
แต่ว่าพ่อไปลงทุนทำโรงงานเพิ่ม
ก็เลยไม่ได้ทำ

มีตึกเล็งไว้ด้วยล่ะ
แถวๆรร.อัสสัมธนฯ เดินจากรร.มาได้เลย
ไม่รู้ตอนนี้ตึกนั้นยังว่างอยู่รึเปล่า

พี่อรเปิดร้านเมื่อไหร่หนิงจะไปกินนะ  ลันล้า

ปล
รีเควสไอติมมิ้น  หมีโหด~/
ชอบกิน ช็อกโกแลตเชคมิ้นโฟลท มาก (ที่สเวนเซ่นอะ)
แต่มันเลิกผลิตไอติมมิ้นไปแล้วอะ  ฮือๆ~

<3.
มีช่วงนึงแม่จะลงทุนทำร้านไอติมเหมือนกัน
แต่ว่าพ่อไปลงทุนทำโรงงานเพิ่ม
ก็เลยไม่ได้ทำ

มีตึกเล็งไว้ด้วยล่ะ
แถวๆรร.อัสสัมธนฯ เดินจากรร.มาได้เลย
ไม่รู้ตอนนี้ตึกนั้นยังว่างอยู่รึเปล่า

พี่อรเปิดร้านเมื่อไหร่หนิงจะไปกินนะ  ลันล้า

ปล
รีเควสไอติมมิ้น  หมีโหด~/
ชอบกิน ช็อกโกแลตเชคมิ้นโฟลท มาก (ที่สเวนเซ่นอะ)
แต่มันเลิกผลิตไอติมมิ้นไปแล้วอะ  ฮือๆ~

โหว ทำเลอัสสัมเลยนะ  หื่น

เจอแมคทีก็หมดมู้ดแล้ว  กร๊าก

<3.
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด เฮ้ยหนิง ชอบกินไอติมรสมินท์เหมือนกันเลย หายากมากๆนะเนี่ย

แต่ไม่ชอบกินเสวนเซ่นอ้ะ ชอบของบาสกิ้น มันรู้สึกว่ารสชาติแป้งมันน้อยกว่าเสวนเซ่นน่ะ

กรีี๊ดๆ เจอพวกเดียวกันแล้ว ปกติมีแต่คนเกลียดรสนี้  กร๊าก

there are no regrets in life, just lessons . .
หมีเล็กอีกคน ชอบมากไอติมมิ้น

พี่ว่ารสเหมือนย่า  หมีโหด~

ผมก็ชอบ ช็อกโกแลตมิ้น ปลื้ม

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19