หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอติมหมี (แตกหน่อหมีๆ)  (อ่าน 102752 ครั้ง)
รอร้านเค้าเปิดก่อนจิ๊  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ร้านที่ นังพลัม บอกต่างหากเฟ้ย!!

กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 ฮือๆ~ กลัวโดนแย่งลูกค้านี่นา

ได้ทำเลรึยัง  กรี๊ดดดดด

ตอบอย่างมั่นใจว่ายัง  กรี๊ดดดดด

เล็งๆ แถว สว.2 เนี่ย

กรี๊ดดดดด

ไม่เคยกินไอเบอร์รี่อ้ะ
ใช่อันเดียวกะที่เป็นเหมือนน้ำแข็งไสโลโก้น้ำเงินๆ ปะคะ ไอ้มืดหมี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ประมาณนี้อ่ะเดือน  เกย์ออก

ตอบอย่างมั่นใจว่ายัง  กรี๊ดดดดด

เล็งๆ แถว สว.2 เนี่ย

อรจะเปิดร้านคนเดียวเหรอ แบบเพื่อนๆจะมาหุ้นด้วยไหม

ปัญหาคือ อรไม่มีเพื่อนคบอ่ะเฟิน  หมีโหด~

กรี๊ดดดดด

ไม่เคยกินไอเบอร์รี่อ้ะ
ใช่อันเดียวกะที่เป็นเหมือนน้ำแข็งไสโลโก้น้ำเงินๆ ปะคะ ไอ้มืดหมี

นั่นมันคอ ไอซ์มอนสเตอร์ ของหนุ่ม กรรชัยอะ

นานๆ จะเข้ามาที
 ไอ้มืดหมี อ๋อ

ตอนนี้ไอติมในดวงใจอยู่ตลาดเกษตรหาดใหญ่ค่ะ กร๊าก
ฟันธงมาหลายปากแล้วว่าอร่อยกว่าสเวนเซนส์มากๆ

บ้านนอก ไม่เคยได้เห็นหรือได้กินยี่ห้ออื่นๆ ที่พวกเจ๊ๆ ว่ามาง่ะ เศร้า

นั่นมันคอ ไอซ์มอนสเตอร์ ของหนุ่ม กรรชัยอะ
ที่แถวสยามก็มีใช่ปะคะ กรี๊ดดดดด
น้องบอกว่าไม่อร่อยก็เลยไม่เคยไปกิน กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ร้านนั้น กินๆไป อาจได้รถมินินะ  หมีโหด~

ปัญหาคือ อรไม่มีเพื่อนคบอ่ะเฟิน  หมีโหด~

โถ อร

แต่ไอติมตลาดเกษตรอร่อยจริง ๆ  กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวช่วยลงหุ้น สัก10-20 หมีโหด~
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 19