หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอติมหมี (แตกหน่อหมีๆ)  (อ่าน 102748 ครั้ง)
ฝันอยากเปิดร้านกาแฟเหมือนกัน
แต่ติดก็ตรงทำเลดีๆ นี่แหละ  เศร้า
ทุกคนลืมไปแล้วว่าเราขุดจู๋นี้ขึ้นมา  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไอซ์ มอนสเตอร์ กินครั้งเดียวครับ รุสึกว่ามันไม่อร่อยนะ สำหรับตัวผมอ่ะ
ผมเป็นผู้ชาย กินแล้วจะได้มินิเหรอ?

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ตอบอย่างมั่นใจว่ายัง  กรี๊ดดดดด

เล็งๆ แถว สว.2 เนี่ย

ถ้าตั้งอยู่แถวๆโรงเรียน จะแวะไปกินนะคะ อืมมมมห์

(กินฟรีใช่มั้ย กรี๊ดดดดด)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
พี่เพิ่งไปเที่ยว สว.2 มาแหละนิ้ง กีฬาสีนะ
รร ใหญ่ดีนะ

แล้วแถวนั้น ขายไอติมจะรุ่งไหมอ่ะ มีที่ให้พี่ไปขายไหม  กรี๊ดดดดด

ไปกีฬาสีมาหรอคะ กรี๊ดดดดด

พยายามเลือกใกล้โรงเรียนจะดีที่สุดค่ะ ถ้าอร่อยรับรองว่าคนเข้าเพียบ กรี๊ดดดดด

(มีร้านSupersave ขายของประมาณเซเว่น ตอนแรกทำแล้วเจ๊ง
พอย้ายไปอีกฝั่งเท่านั้นล่ะ ขายดีสุดๆ แค่ฝั่งถนนก็มีความหมายแล้ว)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
โถ อร

แต่ไอติมตลาดเกษตรอร่อยจริง ๆ  กรี๊ดดดดด
ตีซี้กะเจ๊เจ้าของไว้แล้วแหละ อืมมมมห์
เดี๋ยววันเกิดแม่จะซื้อไอติมแคนตาลูปไปกินที่บ้าน กร๊าก

ไม่รู้ทำไมเวลาซื้อของกิน เช่าหนังสือ หรือว่าเล่นเน็ต จะได้รับการเมตตาจากเจ้าของเป็นพิเศษ ปลื้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ต๊ายยย  เกย์แอบ
ที่ท้อปส์วังหิน ที่มีบึงอ่ะมีร้านไอติมโฮมเมดอร่อยมาก
ไอติมดาร์กชอก กับ สตรอเบอรรี่ซอร์เบ นี่สุดยอด  กรี๊ดดดดด

ไปปราบมาแล้วตะกี้ อร่อยจริงๆ ด้วย หื่น หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หื่น น่ากิ๊นนนน  หื่น
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ยั่วกันเห็นๆ อยากกิี๊นนนนนนนนนน

คราวหน้าพาตูไปบ้างสิ   กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หาาาาาาาาาา~~~~?
ส้มจะเข้ากรุงเหรออออ หาาาาาาาาาาาาาาาาาา~~~~~~~?
ได้สินค้าใหม่ขายในร้านแล้ว
ขนมไทยค่ะ

ออร์เดอร์จากสุรรณเลยน๊า          อืมมมมห์

สุรรณ รึ สุพรรณ หมีโหด~
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19