หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอติมหมี (แตกหน่อหมีๆ)  (อ่าน 102832 ครั้ง)
งั้นรอภาค 2  กรี๊ดดดดด
หมีเล็กบอกว่าจะเอาแบบบุฟเฟต์ไหม

ไม่เอาอ่ะเดี๋ยวเจ๊ง  กร๊าก

แต่ถ้าทำคงเปิดแอร์แรงๆเสิร์ฟน้ำเย็นๆ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งั้นปล้นกันเลยดีกว่า โธ่ เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หมีจะทำจริงจังรึเปล่าเนี่ย  หมีโหด~
พูดทีเล่นทีจริงตลอด   คริคริ
อยากทำจริงนะ
เพราะอรไม่ชอบทำงานบริษัท ชอบขายมากกว่า

แต่แม่บอกว่า อุส่าห์ส่งเรียน ป.โท

ก็ไม่ได้อยากเรียนนี่นา  ฮือๆ~

พี่ที่หอผมจบสัตว์แพทย์ ไปเปิดร้านกาแฟ ยังมีเลยครับพี่หมี

เปิดเลยครับ  อยากกินไอติมหมี  หมีโหด~

กินรอบวง
เออ ใช้คอนเซ็ปหมีไปเลย ทั้งตกแต่้งร้าน ตกแต่งไอติม  กรี๊ดดดดด
อยากทำจริงนะ
เพราะอรไม่ชอบทำงานบริษัท ชอบขายมากกว่า

แต่แม่บอกว่า อุส่าห์ส่งเรียน ป.โท

ก็ไม่ได้อยากเรียนนี่นา  ฮือๆ~
เหมือนกันนะ
ทำงานบริษัทแล้วมันไม่สนุกเลยละ  เอือม
อิเอกไง เรียนถาปัตมา  อยากขายหมาขายแมวซะงั้น  ง่ะ

ว่าแต่ อินทิเรียมั้ยจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
^
^
^

เอาๆ  กรี๊ดดดดด
อยากได้แนวนั่งสบายๆ กันเองๆ
ขอบผนังไม่ก็พื้นปูนขัดด้วย  กรี๊ดดดดด

ไม่มีใครถามเลยเหรอว่าไมอยากขายไอติม  กร๊าก

กินรอบวง
 กร๊าก
หมายถึงแบบหมีๆๆย่ะ  ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ตอนแรกๆนึกว่าพี่อรพูดลเน่นะเนี่ย ไม่คิดว่าจะเปิดจริงๆ

เปิดเมื่อไรบอกเลยนะครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ไอติมตกแต่งหมีหมดเลย
ร้านก็หมี

ใครหล่อกินฟรีหลังร้าน  หื่น

ต้องคิดชื่อ ไอติมหมีๆ ไว้ด้วยนะ

อย่าง หมีสปลิต(ทำเป็นหมีโดนผ่าหัว เลือดเป็นแยมสตรอเบอรี สมองไหลออกมาเป็นวนิลา) สตรอเบอรีหมีซันเดย์ อะไรอีกล่ะ

ไม่ค่อยได้ไปเซเวนเซ่น ไม่ค่อยรู้จักเมนูไอติม   ฮิ้ววว

กินรอบวง
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 19