หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: มาพุกไม่ชักกังดีก่้า อ่า อ่า อ่า~  (อ่าน 18677 ครั้ง)
(พอดีลองพูดแล้วขำดี)
กฏในการพูด
1.ต้องพุกไม่ชักนะค๊า

2.พุกพาสาอาราก้อด้า แต่ต้อเขียพาสาทายนาค๊า

3.ขำๆน๊าค๊า อย่า น๊าค๊า

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ
เม กา จู๋ เน้ แล้วนา ก๊าาาา

กาลาโต้  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ย่ะ กี น้า โซ่ ค้า  เกย์แอบ

แปลว่า อยากกินน้ำส้มคั้น   (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ย. 2007, 21:11 น. โดย Beautiful_Disaster » บันทึกการเข้า

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
อ่าน มะ รู้ เรื่อง เลย ค่า

อ่าน ม่า ออก เลอ ค่า  ง่ะ

เอา หิ หนุ มะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โงง ก่า ขอ หมี ม่า มาย เยย ค่า หมีโหด~

แพ้เป็นพระ ชนะเป็นเจ้าอาวาส ชนะเจ้าอาวาส ก็เป็นมารไง หุหุ

ก่า บอก ว่า กาลาโต้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊ากไม่เข้าใจของหมีเลยว่ะ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
เป็นชื่อแกฟาใช่ปะ ไอ้ กาลาโต้ เนี่ย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นั่นแหละๆ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

มะ ช่ายยยย   บอก ว่า กาลาโต้ๆๆ เอ๊ะ พูก มะ รุ เลื่อง  หมีโหด~

อ๋อ  ที่นี่จู๋ ภาษาวิบัติ   เหรอเนี่ย  งั้นเป็นจู๋สำหรับวัยรุ่นอย่างเราโดยแท้  เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ปกติผมก็พูดไม่ชัก  อืมมมมห์

หน้า: [1] 2 3 4 5