หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: จองบัตรเดี่ยว 7 ด่วนที่สุด  (อ่าน 94569 ครั้ง)
http://www.thaiticketmajor.com/performance/note_udom7.php

รุ่นน้องฝากกระซิบดังๆมาว่า ภายในวันนี้ (30 พ.ย) ใครรู้ตัวว่าจะไปดูเดี่ยว 7

ูอยากได้ที่นั่งดีๆ แจ้งด่วน เลือกโซนได้ เดี๋ยวเจ๊จัดให้  เจ๋ง

ราคาปกตินะจ๊ะไม่ชาร์ตเพิ่ม แต่ต้องโอนตังค์ภายในวันพรุ่งนี้นะคะ เกย์ออก

ติดต่อ ---->  เปิ้ล   08 - 3 -6 1 1 5 1 7 4

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
+1 เกย์ออก

ภายในกี่โมงครับ

จองรอบสุดท้ายด้วยเลยได้หรือเปล่่าครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
 ลันล้า พอดีทำงานอยู่ที่งานเดี่ยว 7 ครั้งนี้ . . อยากให้เพื่อนๆได้ที่นั่งดีๆ นะคะ . .

พรุ่งนี้ วันที่ 1 ธันวาคม จะเปิดจองวันแรกแล้ว . . อาจจะเสียที่ดีๆ ที่อยากนั่งไปก็ได้

เอามาบอกกันไว้ . . เพื่อเพื่อนฟอนต์ . . โทร.มาโลด

ถ้าโทร.มาจีบไว้หลังไมค์นะ . . อิอิ บร้า~~~ ยิ้มน่ารัก

วัน นี้ . . . ได้ ถึง ดึก ดื่น . . . โทร. มา โลด !!!~
จะดูแบบ กี่บาทกันครับ
ไปด้วยกันหลายคน สนุกดี  กรี๊ดดดดด

ภายในกี่โมงครับ

จองรอบสุดท้ายด้วยเลยได้หรือเปล่่าครับ กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก จองได้ทุกรอบเลยค่ะ . . พร้อมที่นั่งที่อยากนั่ง . . จิ้มมาได้เลย !!~

แต่ว่าต้องภายในวันนี้นะคะ . . สิทธิพิเศษ  เจ๋ง
 กรี๊ดดดดด ขอบคุณครับ
รอบสุดท้ายน่าสนใจอย่างแรง  กรี๊ดดดดด
จะดูแบบ กี่บาทกันครับ
ไปด้วยกันหลายคน สนุกดี  กรี๊ดดดดด

หื่น รอ อยู่ น้า  ~~~ c
zep_jesse@hotmail.com

จะจองมาที่เมลล์ข้างบนก็ได้นะคะ . .  ปลื้ม หรือถ้าหล่อก็แอดมาเลย . . หึหึ หุหุ 5 5 5 +
ว๊ากกกกกกกกกก

ไม่อยู่เมืองไทย

อยากจองรอบวันที่ 14 กุมภาฯ  ฮือๆ~

อยากจองๆ แต่จะโอนตังค์ยังไง ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!

ใครไปวันไหนกันครับ จะได้จองเป็นหมู่คณะใส่เสื้อฟอนต์ไปกัน  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากจองโซนสีชมพู  ฮือๆ~

ใครก็ได้ช่วยด้วยยยยยย ฮือๆ~   ฮือๆ~   ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
น้องเปิ้ลลลลล กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น้องเปิ้ลลลลล กรี๊ดดดดด

ลันล้า จ๋า . . .

พี่แอน . . จองได้เลย . . จิ้มที่นั่งได้เลย ตามใจอยาก . . น้องจัดให้ . .

แต่ต้องวันนี้น้า  ~~~
อยากจองโซนสีชมพู  ฮือๆ~

ใครก็ได้ช่วยด้วยยยยยย ฮือๆ~   ฮือๆ~   ฮือๆ~

ลันล้า โอนได้ผ่านธนาคารค่ะ . . เอ๋ ? ? . . ว่าแต่ว่ามันโอนข้ามประเทศได้ม้าย????
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 22