หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อฤดูหนาวมาเยือน คุณนึกถึงอะไร  (อ่าน 27166 ครั้ง)
พี่กัมคะ กุแดกน้ำเยอะมากเลยค่ะ อยากบอก เป็นเซเลอร์มูน ที่ชอบดื่มน้ำมากๆ

คือไม่ต้องมีใครบอก กินข้าวที กินน้ำก็หลายขวดเลยนะคะ จริงๆ ... วิ่งไปฉี่เป็นว่าเล่น

บางทีหนาวๆเช่นนี้ ไม่อยากดื่มน้ำเลยนะคะ แต่กุทนไม่ได้จริงๆ คนเคยแดก เอ๊ย ดื่มน่ะค่ะ

บางทีปวดฉี่ ยังขี้เกียจลุก เพราะหนาวก็หนาว เอาตีนลงพื้นที สะดุ้ง ! มากมายค่ะ

ป.ล เป็นคนธาตุหนักมากๆ ไม่ค่อยท้องเสีย มีแต่ขี้แตก แล้วก็จบตรงนั้นเลย อ้อ ... ถ้าดื่มชาฟิตเน่ หรือชาที่ทำให้ขี้แตกล่ะก็

มันก็ขี้แตกบ่อยๆนะคะ แต่กุไม่ชอบเล้ย เพราะว่ามันทำให้ปวดท้อง บิดๆ น่ะค่ะ

เกย์ออก

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]