หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: นักปั่นยอกเยี่ยมแห่งปี (๒๕๕๐)  (อ่าน 48573 ครั้ง)
โอ้ว ผลอย่างเป็นทางการออกมาแล้ว ต้องให้พี่จักรีขึ้นรถแห่ขอบคุณประชาชน   (อิอิ)

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
มามะทันแฮะ

มามะทันแฮะ

ผมมาทัน แต่เพิ่งรู้เรื่องกับชาวบ้าหลังประกาศผลนี่แล่ะ 5555

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เปลี่ยนใจโหวตป๋าได้มั้ย 5555+

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอบคุณทุกคะแนนเสียงนะครับ
ถึงจักรีจะได้เยอะสุด แต่ก็ใช่ว่าจะได้ใจประชาชนนะครับ
คะแนนจากรากหญ้าทั้งนั้น (คะแนนผมจากกรุงเทพล้วนๆ)

กลับมาอ่านเมื่อไร อย่าพึ่งพรวดพราดแถลงนะครับ
รับรางวัลก่อน (ส่งรูปจมลมา ขอท่าขึ้นรับออสการ์)
จะเอาพ่อแม่หรือแฟนขึ้นมาด้วยก็ตามสะดวก

บวบประกาศผลและเชิญรางวัล

I ROCK , THEREFORE I AM
เท่มาก กร๊าก
 คริคริ :21:ดีใจกับ ท่านจักรีด้วยนะค่ะ  ภาพตอนรับรางวัล เท่มากเลยค่ะ  คริคริ คริคริ คริคริ

ีรางวัลเท่จริงๆ

เห็นเหมือนที่เราเห็นปะ ตรงนิ้ว
 กร๊าก อ๊ายน่ากลัวอ่ะพี่เก้อ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

รัศมีจับมากๆ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
โอ้ว โวย

หล่อมาก กึ๋ยๆ

Reading Learning & Sharing
ถ่ายรูปขึ้นนี่ครับ

555

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ทำไมเป็นหน้าไอ้เจ้าบวบฟะ ง่ะ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
สรุปว่ารูปใครวะนั่้น เริ่มสับสน ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12