หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 12

ผู้เขียน หัวข้อ: นักปั่นยอกเยี่ยมแห่งปี (๒๕๕๐)  (อ่าน 48570 ครั้ง)
แชมป์เก่าอย่างเฟรินไม่ผ่านโฟดิฟายเหรอ
ควอลิฟายครับพี่  เอือม

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
 กร๊าก มาแนวปีเตอร์ สาลีวงศ์เลยครับ 

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ควอลิ ควอลิ คว่อลิไฟล์

เยส ไอล้าย กะแด่วๆ  โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
โหวตแล้ว โหวตคนที่เราเสนอนั่นแหละ

ลงคะแนนเรียบร้อย เจ๋ง
vote เรียบร้อย  เกย์ออก
แต่วันที่ 23 นี่ งดออกเสียง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
โหวตละค่า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
vote เรียบร้อย  เกย์ออก
แต่วันที่ 23 นี่ งดออกเสียง  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ทำไมละครับเป็นหวัดเหรอ  ฮี่...

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
โหวตแล้วด้วยคร้าบ...

ปล. อันนี้ตั้งใจให้เป็นมุกจริงใช่มั้ย?   เกย์แอบ
เชิญโหวตตามสบายครับ แต่ไม่บอกผลโหวตจนปีใหม๋ครับ หมีโหด~
ผู้เข้ารอบในตำแหน่งนักปั่นยอดเยี่ยวได้แก่ (ไม่เรียงตามลำดับจำนวนโหวต)
จักรี
เก้อ
พี่โอ๋
พี่แอน
และ...
ป๋าเลย์ครับ

where there's a will there's a way
พี่บวบ เค้าขอโทษที่ไม่ได้มาช่วยนับคะแนนเน่อ ฮือๆ~
ไม่เป็นไร ตูก็เพิ่งกลับมารวมคะแนน ตอนตีสองกว่าๆ หมีโหด~

โหวตแล้วด้วยคร้าบ...

ปล. อันนี้ตั้งใจให้เป็นมุกจริงใช่มั้ย?   เกย์แอบ
ใช่ แต่ชื่อจู๋โดนแบน หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
โหวตละ
ไม่โหวตไม่ได้แล้วครับ
เราชาวต่างจังหวัดต้องช่วยกัน (อิอิ)

โหวตแล้วจ๊ะ  เกย์ออก

พนักงานบริษัท.
แชมป์เก่าอย่างเฟรินไม่ผ่านโฟดิฟายเหรอ

เค้าไม่เคยเป็นแชมป์ซะหน่อย อ๊ายยย โมเม  กรี๊ดดดดด

กดโหวตไปแล้วค่า  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
จะโหวตตัวเอง
แต่คงทุเรศเกินไป

ผมโหวตแล้วครับ เจ๋ง
(ไม่ใช่ตัวเอง)

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 12