หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD แตนนี่ ศรีอีสาน & จอนจัด  (อ่าน 23459 ครั้ง)
ขอโทษที่ต้องตั้งก่อนเวลา
แต่เค้ากลัวลืมนะจ๊ะ

วันที่ 22  วันเกิด  เพื่อนสาวร่างเล็ก และ อีตาหนุ่มจอนงาม 

ขอให้ทั้งคู่มีความสุข  ร่ำรวย รุ่งโรจน์ในหน้าที่การงานและความรัก  สุขภาพแข็งแรง 

รักนะจุ๊บๆ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
อ้ะ สุขสันต์วันเกิด ทั้ง 2 คนครับผม
มีความสุขมากๆ แฮปปี้ๆ เน้อ  กรี๊ดดดดด
ขอให้ทั้งคู่มีความสุขกันมากๆครับ

กินรอบวง
ไป ๆ มา ๆ  เหมือนแต่งงานกันเลยนะ  อืมมมมห์

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดพี่อุ้ยพี่แตนค่า  ไหว้
ขอให้มีความสุข สุขภาพดี โชคดีในรักนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
HBD ขอให้พี่อุ้ย+พี่แตน มีความสุขมากๆนะครับสุขภาพร่างกายแข็งแรงคิดปรารถนาอะไรก็ขอให้สมหวังนะครับ ^^

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขภาพแข็งแรงทั้งคู่
และ

ถ้าชีวิตเกิดภาวะตีบตันเมื่อไหร่
ขอให้พบทางออกโดยทันที เจ๋ง

ขอให้ทั้งคู่ครองรักกันเนิ่นนาน  เกย์ออก

ถูกงานเปล่าวะเนี่ย  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
ผิดแล้วพี่โอ้เอ้  ง่ะ

ต้องบอกว่า ขอให้ทั้งคู่มีความสุข  ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
  เก็บความสุข ปล่อยวางทุกข์ พบความสำเร็จในหน้าที่การงาน สุขสันต์วันเกิดครับ แตน อุ้ย  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่ป่วยไม่ไข้
จิตใจผ่องใส
ตั้งใจทำสิ่งใดก็ลุล่วงไปด้วยดีครับ

มีความสุขด้วยกันนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

สุขสันต์วันเกิด
พี่แตน แล้วก็พี่อุ้ยนะคะ  กรี๊ดดดดด  ไหว้

ขอให้มีความสุข สุขภาพกาย & ใจ แข็งแรง

สุขสมหวังทุกเรื่องไป รับปีใหม่ที่จะถึงค่า  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
อ้าวนัท ตั้งก่อนซะงั้น
สั่งเสียฉันตั้งแต่เมื่อคืน  ชิ

น้องแตนเอ๊ย ขอให้หายจากเ้ป็นโรคกะเพาะไวๆนะ
จากนี้ไปขอให้สุขภาพกายสุขภาพใจดีขึ้นเรื่อยๆ
การงานราบรื่นไร้สิ่งกังวล

บักอุ้ย ขอให้พบรักกับสาวน้อยที่หายใจรดต้นคอคนนั้น กร๊าก
ขอให้สุขภาพร่างกายแข็ง   แรง

อืมมมมห์

ไม่เจ็บไม่ไข้ไม่จนจ่ะ ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
ขอให้พี่ทั้ง2คนมีความสุขมากๆ
สุขภาพ กายใจ แข็งแรง นะครับ  อืมมมมห์
หน้า: [1] 2 3 4 5 6