หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 79

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการนิตยสารฟ๐นต์ เฟสสอง (ต.น.)  (อ่าน 509571 ครั้ง)
ชักน่าสนใจ

เก้อ น่าจะเป็น รองบรรณาธิการ
 เจ๋ง

คอนเส็ปคือ ไม่เหมือนใคร อยากทำไรก็ทำ ทุกคอลั่มน์เป็นเอกเทศ  หมีโหด~
ดีไหมคะ  คริคริ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

สรร(ไร้)สาระ   F0nt Digest

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดีครับ  แล้ว  แบบไม่ต้องมี ตรีม  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ธีม  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตีม ก็ได้  กร๊าก

ผมว่า วางตีมเฉพาะเล่มก็ดี
ถ้ารายเดือนสะดวกก็เอาเป็นวาระๆ ไป
เช่นตรงกับ วันแห่งความรักก็ตีมนั้น
หรือสะดวกตรงสงกรานต์ก็ ว่ากันเรื่องน้ำ
หรืออะไรอย่างอื่นก็ ว่ากันมา

งั้นต้องเร่งก่อนปีใหม่แล้วครับ เดี๋ยวจะไม่ทันลอยกระทงกันพอดี  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แหม จักรี ไอ้จะขำเดี๋ยวเค้าจะหาเส้นตื้นเกินเหตุ
ไอ้จะไม่ขำก็เกรงจักรีจะเสียใจ

หมีโหด~

เป็นรายสะดวกครับ  กรี๊ดดดดด

เอารายสะดวกก็ดีครับ เผื่อว่าขี้เกียจกัน  คริคริ

เห็นด้วย
เพราะ เริ่มขี้เกียจกันละ  ลันล้า

ยังไม่ได้เริ่มทำเลยนะพี่โอ๋ ขี้เกียจแล้วเหรอคะ  กร๊าก  กร๊าก

งั้นเริ่มทำเลยครับ

พี่โอ๋ส่งเนื้อหาในนี้เลยครับ
แล้วจักรีเอาไปรวมเล่ม เป็นแฟลช
แล้วเอรออ่าน
โอเช ครบ  อืมมมมห์

ผมสนับสนุนงบประมาณ 3 บาท ครับ  อืมมมมห์

โอนมาเลยเต่า

เข้าบัญชีจักรีเลย  อืมมมมห์

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 79