หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 79

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการนิตยสารฟ๐นต์ เฟสสอง (ต.น.)  (อ่าน 509433 ครั้ง)
ไงก็ได้ค่ะ ไอ้มืดหมี

ตอนนี้มีทีมงานสองหน่อ (ไม่นับเจ้าของกอลลั่มนะคะ)

- เดือน
- พี่แอน บก บห กะโรงพิมพ์ (ควบสองไปโลด หมีโหด~)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เฮ้ย ตูลาออกแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ให้ออก ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รออ่านค่ะ  กรี๊ดดดดด
น่าจะมีสัมภาษณคนในบอร์ดด้วยนะ  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอร่วมด้วยช่วยกันอีกคนครับ
ตำแหน่งผม รองบรรณาธิการและประธานสำนักงานใหญ่
นิตยสารฟอนต์รายเดือนสะดวก ณ กรุงลอนดอน
โอเคไหมครับ ตอนนี้เรามีสำนักงานใหญ่ทั่วโลกแล้วนะครับ
ผู้อ่านทั่วโลกกำลังรอเราอยู่ สู้เขา บก.เดือน

I ROCK , THEREFORE I AM
มีสำนักงานที่ลอนดอนกับญี่ปุ่นด้วย  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากช่วยครับ แต่ไม่รู้จะช่วยทำอะไรดี  ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
อยากช่วยครับ แต่ไม่รู้จะช่วยทำอะไรดี  ฮิ้ววว

ปลื้ม/
ช่วยไปไกล ๆ ...

อ๊ายยยยยย ล้อเล่นค่ะ อย่าโกรธกันน้า กรี๊ดดดดด

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
ไม่โกรธ

แต่ หมีโหด~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

พี่เก้อ ออกแบบหน้าปกเลย ฉบับปฐมเลิก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เค้าขอออกปกหลังงง หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อยากวาดการ์ตูนด้วยอ่ะคับ แบบขายหัวเราะ กรี๊ดดดดด
กอลั่มน์ หมีจริงๆ ฉ.แรก จะสัมพลาด 10 หนุ่มโสดในฟอนต์ค่ะ  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เสนอจักรีเลยครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 79