หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 [57] 58 59 60 61 62 63 64 ... 79

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการนิตยสารฟ๐นต์ เฟสสอง (ต.น.)  (อ่าน 509574 ครั้ง)
ไม่รู้เหมือนกัน สาม นั่นภาษาอะไรเหรอ
แปล๊กแปลก ไม่เคยเห็นมาก่อนเลย  อืมมมมห์
อ๋อๆ

ส่งต้นฉบับพรุ่งนี้ครับ
เหมือนว่า กอลลั่มนิสต์ทุกคนส่งงานหมดแล้วนะครับ  (อิอิ)
แต่เหลืออยู่คนเดียว....
 (เหงื่อแตกพลั่ก)  จริงเหรอครับ ผมไม่เห็นรู้ตัว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ปุจฉา

แล้วสระที่ลอยละล่อง นี่ไม่เอาลงได้ไหม  หมีโหด~
ไม่งั้นต้องทดเวลาบาดเจ็บไปไกลแน่ๆ  ฮือๆ~
 :05:โอ้ย ทำไม่ทัน
ปั่นงานก่อน  ฮือๆ~

ถ้าเป็นไปได้จะส่งพรุ่งนี้เป๊ะๆนะคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A6258782/A6258782.html

อะไว้เป็นแนวทาง 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ๊ากกกกกกกกกกกกกซ์
ภาพปลากรอบ เฉียดล้านรูป  ฮือๆ~  ฮือๆ~

คราวหน้านะ คราวหน้าถ้ามี จะทำแบบไม่ต้องใช้รูป  โวย  ฮือๆๆ
แอบอ้าง

คห 34 กร๊าก กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ขอส่งงานให้เดือนทาง จมล นะคะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เดือนส่งวันจันทร์นะ พรุ่งนี้ไม่ได้เข้ามาออฟฟิส  กรี๊ดดดดด
สีฟ้าๆข้างบนอ่านว่าอะไรน่ะครับ

ให้ช่วยโทรไปบอกเอามะ ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
วันนี้
ได้เวลาส่งต้นฉบับแล้วนะคะ ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
(โหมดจริงจัง)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ใครยังไม่ส่ง ยกมือขึ้น กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: 1 ... 50 51 52 53 54 55 56 [57] 58 59 60 61 62 63 64 ... 79