หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้วมันก็เกิดกับผม หึหึ  (อ่าน 56831 ครั้ง)
เค้ามีหน้าที่ปกป้องพรรคพวกครับป๋าเลย์ ใครให้ผลประโยชน์อะไรดีๆ เค้าก็เห็นเป็นพรรคพวก

หรืออาจจะเป็นขี้ข้า ง่ะ

สงสัยเหมือนกันว่า ตำรวจเมืองนอกจะเก่ง แบบ ฮอเรโช ใน CSI Miami กรี๊ดดดดด

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ตำรวจไทยเก่งแต่จับไพ่กับตั้งด่าน

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ก่อนปีใหม่เพิ่งโดนไป 100 นึงครับ  หน้ามึน

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ทำแะไรก็ได้

ที่ไม่เหนื่อย + เงินดี

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ตำรวจที่เก่งๆแบบCSI ....
ไม่รู้นะ ถ้าผมเป็นเจ้านาย จะจัดการไม่ให้โต .... ไม่งั้นอันตราย  หมีโหด~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มิน่า เก่งๆอย่างอีสาม เลยถูกจัดการไม่ให้โตเลย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
อะไรโตครับพี่เลย์  คริคริ

กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ช่วงก่อนปีใหม่ติดรถเพื่อนไปต่างจังหวัด โดนเรีกเรื่องความเร็ว 3 ครั้ง
ทุกครั้งเค้าบอกว่า โห... 129 เลยนะ ทั้ง 3 จุด  ยิ้มน่ารัก
ทั้งๆที่เพื่อนตูขับ 140 อัพ  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ห้องรัชดาบอกว่าเกจที่ติดมากับรถมันโกงอะ
จริงๆวิ่ง 120 แต่บอก 130 จะได้ิคิดว่ารถแรง หมีโหด~
ช่วงก่อนปีใหม่ติดรถเพื่อนไปต่างจังหวัด โดนเรีกเรื่องความเร็ว 3 ครั้ง
ทุกครั้งเค้าบอกว่า โห... 129 เลยนะ ทั้ง 3 จุด  ยิ้มน่ารัก
ทั้งๆที่เพื่อนตูขับ 140 อัพ  กร๊าก

ห้องรัชดาบอกว่าเกจที่ติดมากับรถมันโกงอะ
จริงๆวิ่ง 120 แต่บอก 130 จะได้ิคิดว่ารถแรง หมีโหด~

แกคงจะหักลบเรียบร้อยแล้ว ง่ะ

ตำรวจเค้าไม่ได้ดูเกจในรถซะหน่อย ง่ะ
ดูข่าวช่องไหนไม่รู้ ช่วงปีใหม่
เขาตั้งด่านตรวจจับความเร็วโดยมีเครื่องตรวจวัดความเร็ว
และกล้องบันทึกเลขทะเบียน

แล้วจะแจ้งไปยังจุดตรวจ เพื่อแจ้งข้อหา
โดยตามกฏหมาย ห้ามขับรถเกิน 90 กม. ต่อชั่วโมง

ก็เพิ่งรู้นะเนี่ย ถ้าให้วิ่งไม่เกิน 90 ผมว่าจับข้อหานี้ได้แบบทุกคันล่ะมั้ง  ง่ะ

ตอนจับเขาเอากล้องถ่ายด้วยห่างๆ
มีคนพยายามจะยัดเงินด้วย  "นะๆ ช่วยผมหน่อย" กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
มันเป็นพื้นฐานไปซะแล้วครับ

"นะๆ ช่วยผมหน่อย ขอจ่ายตรงนี้แล้วกัน"   กร๊าก

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13