หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13

ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้วมันก็เกิดกับผม หึหึ  (อ่าน 56843 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก บนทางด่วนก็เห็นบอกว่า ทางด่วนเมืองไทยห้ามวิ่งเกิน80กม.ต่อชั่วโมง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 บนทางด่วนมีกล้องจับครับ ถ้าเกิน 100 km/m ก็เสียค่าด่านแล้วจะมีคุณตำรวจมาออกใบสั่งค่าปรับให้ครับ  ง่ะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไหนบอกว่ารถเก๋งให้ 110 km/h ไง งง

แต่เวลาถนนโล่งๆก็ไม่เคยขับต่ำกว่านี้ซะที ลันล้า
โห ตีนผี เอือม

เหมือนตูเลย กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ปีใหม่นี้ตอนกลับจากลำปางผมก็โดนใบสั่งนะ เรื่องความเร็วนี่แหละ
คุณตำรวจบอกว่า กฎหมายจับที่ 90 แต่คุณตำรวจจับที่ 110 ครับ
แถมมีใบบอกด้วยว่ากล้องเค้าวัดความเร็วรถผมได้ตั้ง 122 แน่ะ

สรุปโดนไป 400 บาท แล้วก็ได้ผลด้วยนะ
ขับกลับ กทม. ชิดซ้ายตลอด ความเร็วไม่กล้าเกิน 100 เลย  เศร้า

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
โห ตีนผี เอือม

เค้าว่าพี่เป็นผีอ่ะ

(ยุให้ยำตำให้รั่ว กร๊าก)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ยิ้มน่ารัก บนทางด่วนก็เห็นบอกว่า ทางด่วนเมืองไทยห้ามวิ่งเกิน80กม.ต่อชั่วโมง

อุ๊ย..ตายย  นึกว่าเฉพาะที่ลมแรงกับใกล้ระยะเก็บเงินซะอีก นอกนั้นส้มขับ 140 อัพ ตลอดเลย  ไม่ล่ะ

บนทางด่วนมีกล้องจับครับ ถ้าเกิน 100 km/m ก็เสียค่าด่านแล้วจะมีคุณตำรวจมาออกใบสั่งค่าปรับให้ครับ  ง่ะ

ยังงี้ พวกวีโก้ โดนอ่วมตาย กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ทำไมต้องวีโก้อ่ะครับ?

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

อ๋อ..คนขับ ViGo ส่วนใหญ่จะบ้าพลังกันรุนแรง

น้อยคันที่จะขับช้าๆ และบ่อยครั้งที่มีการแข่งกันบนท้องถนน

ด้วยความสมบุกสมบั่นของรถ ตัวเครื่อง และความแรง ทำให้เกิดการถ่ายเทจิตวิญญาณกันค่ะ ผสานคนและรถเป็นหนึ่งเดียวกัน หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
พูดซะนึกถึงพ่อผมเลย  กร๊าก

อ๋อ..คนขับ ViGo ส่วนใหญ่จะบ้าพลังกันรุนแรง

น้อยคันที่จะขับช้าๆ และบ่อยครั้งที่มีการแข่งกันบนท้องถนน

ด้วยความสมบุกสมบั่นของรถ ตัวเครื่อง และความแรง ทำให้เกิดการถ่ายเทจิตวิญญาณกันค่ะ ผสานคนและรถเป็นหนึ่งเดียวกัน หมีโหด~

กันดั้ม งง

คล้ายๆ โกสท์ไรเดอร์อ่ะครับ

รวมเป็นหนึ่งเดียวกันเลยที่เดียว

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เห็นด้วยกับเรื่อง Vigo ครับ ไม่ได้ว่านะ  แต่บ้าพลังแทบทุกคน  (เหงื่อแตกพลั่ก)
แต่เบรคกับช่วงล่างมันไม่ค่อยดีนะ
สาวกมิตซูฯ อย่างพวกผมจะได้ข่าวเรื่องโดนวีโก้สอยตูดบ่อยๆ
เพราะมันบ้าพลังขับตาม แต่ตอนเค้าเบรคก่อน มันก็เบรคตาม แต่มันเบรคไม่อยู่

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

เคยไปขับมิซซูของเพื่อนแม่  ยังกะเหาะได้แน่ะ  เหวอ

พวงมาลัยเบ๊า เบา ขับไม่ร่อนด้วย

อยู่ทางเหนือแต่ละโค้งบนภูเขามันค่อนข้างอันตรายครับ บางโค้งไม่รับรถเอาซะเลย
มิตซูฯ ฮอนด้า ช่วยให้ไม่หลุดโค้งได้พอควรเลย มาสด้าก็ดีนะ แต่ซดน้ำมันหนักไปหน่อย
โตโยต้าเค้าก็ยังแก้ปัญหาเรื่องช่วงล่างกับเบรคไม่ตก (ถ้าไม่เอามาทำช่วงล่างเองใหม่) ก็เลยตกเขาบ่อย
ผมเลยไม่ค่อยเห็นด้วยกับคนที่ซื้อเพื่อไปบรรทุกของขึ้นลงเขาเท่าไหร่

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13