หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 45

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวดคำขวัญกองกำลัง!!!  (อ่าน 186305 ครั้ง)
ยอมแล้วครับ

เป็นเด็กโข่งโพสต์น้อยแต่คอยแอบเท่แบบไอ้เร่ดีกว่า

ถูกแล้วเร่ ตูแอบชอบเอ็งอยู่  ฮิ้ววว

ที่แท้พี่กิ๊งก็  เฮ้ย!?

นึกว่าชอบเคนมาตลอดซะอีก หมีโหด~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เจ๊โพสต์อีกโพสต์นะ  กรี๊ดดดดด
จะเอาไปลงเลขสวยอะดี้

ที่แท้พี่กิ๊งก็  เฮ้ย!?

นึกว่าชอบเคนมาตลอดซะอีก หมีโหด~

เอือม ชอบสาม
 เจ๋ง รักแห่งสยาม

เจ๋ง รักสาม
 :12:ฝันดีค่า

น้องเราก็แอบเล่น ดูซิ โพสท์หมีมาก
เป็นเราไม่ทำหรอกสาบาน โวย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
จู๋นี้ไม่มีอะไรเลย จริงๆนะ  ฮี่...

โล่ง
เดือนปักหมุดเลย
ไม่มีอะไรจริงๆด้วย นั่งอ่านมา 5 หน้าแล้วอ่ะ  เอือม

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
อย่างน้อยมันก็มีอยู่อย่างนึงนะครับ

คนอ่าน  ฮี่...
อย่างน้อยมันก็มีอยู่อย่างนึงนะครับ

คนอ่าน  ฮี่...

สวยใช่มั้ยคะ ลันล้า

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
สวัสดีปีใหม่ครับ  ยังทันมั้ยเนี่ย  ไหว้

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

มาสวัสดีปีใหม่กันที่จู๋นี้เยอะ ๆ นะครับ

งบน้อย
สวัสดีปีใหม่ครับ  นะนะนะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สวัสดีปีใหม่ค่ะ นะนะนะ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 45