หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ห้องนี้ไม่มีฉัน  (อ่าน 49502 ครั้ง)
เห็นคนอื่นเขาทำกันเราก็เลยเอามั่ง แข่งกะกิ๊กโชว์  กร๊าก

ช่วงนี้ไม่มีงานอะไรจะโชว์เลยครับ ความขี้เกียจเข้าครอบงำ

เรียงจากใหม่ล่าสุดไปเก่าสุดสุดนะครับ

อันนี้งานสังคมที่เพื่อนฝากออกแบบให้ครับ (ของตัวเองทำแล้วเต่าถุยมากเพราะง่วงจัด)

ส่วนไอ้นี่เป็นหน้าบล็อกปัจจุบันครับ (css อย่างเน่า)

ลายของ External Harddrive ตอนนี้

หน้าปกรายงานวิทย์สุดบ้าพลัง (คนที่ทำในเวิร์ดได้คะแนนเท่ากัน) สุดท้ายงานโดนดีดกลับเพราะอาจารย์ให้ส่งในเว็บ  ง่ะ

งานชิ้นนี้เป็นชิ้นแรกในชีวิตที่ได้ทำลงโปสเตอร์ใหญ่ปิดกลางหอประชุม - แต่ไม่ภูมิใจเลย เพราะขัดคำสั่งของหัวหน้างานไม่ได้เลยแม้แต่ pixel เดียว

วอลล์เปเปอร์เก่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ส.ค. 2009, 23:25 น. โดย กิ๊ง » บันทึกการเข้า
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด โหยยย
ลายของ ext.HDD นี่หมายความว่ายังไงอ่ะ  ง่ะ
โหยยยย  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ก็เป็นสติ๊กเกอร์ที่ตูเอาไปคลุมตัว ex. drive ไว้ไง
ชอบ 2 รูปแรกจัง ส่วนรูป สีฟ้านั่นดูลกไปนิด โดยรวมแล้ว แจ่มครับ เจ๋ง
สวยดีครับ เจ๋ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้าบล๊อกสวยมาก กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สวยสุดๆไปเลยคร้าบบบ  กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
งานสวย กรี๊ดดดดด+
แต่เปลี่ยนชื่อแบบนี้ไม่รู้เลยว่าใคร ง่ะ-

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อันนี้เพิ่งทำเมื่อวานครับ

ไปถามพี่กิ๊พแล้ว พี่บอกว่าต้องใช้ปากกาหัวเล็กหัวใหญ่สลับกันครับ อย่าใช้หัวแบบเดียวกันมันจะดูไม่รู้เรื่อง

จริงมั้ยครับ  ฮือๆ~
สวยจังเลยครับ  ตัวสุดท้ายนี่ ตัว ไอ หรือเปล่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แม่นแล้วครับ
ตอนแรกว่าจะเขียน AM I Dead?

แต่มันยาวมาก และผิดแกรมม่า เลยเลิก  ฮิ้ววว
อุ๊ยโหย เห็นแต่ตัว A กับ M ครับ
เหมือนว่าต้องหาวิธีบรรจุความเด่นหลักเด่นรองลงไปในภาพอีกนิดจ้ะ มันยังดูปนๆ กันอยู่
ไม่รู้ภาษาในวงการเขาเรียกอะไร

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อุ๊ยโหย เห็นแต่ตัว A กับ M ครับ
เหมือนว่าต้องหาวิธีบรรจุความเด่นหลักเด่นรองลงไปในภาพอีกนิดจ้ะ มันยังดูปนๆ กันอยู่
ไม่รู้ภาษาในวงการเขาเรียกอะไร

หมอกิ๊พบอกว่าให้เน้นพวกตัวอักษรด้วยปากกาหัวใหญ่น่ะครับ มันจะได้ดูเด่นขึ้นบ้าง

เดี๋ยวถ้าซื้อปากกาใหม่มาจะลองทำดูครับ
หน้า: [1] 2 3 4 5