หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165875 ครั้ง)
เรียน ประธานที่ใครคบ.

เนื่องด้วยขณะนี้ คปค. (คนปั่นค... - ข้างหลังเติมเอง) ได้ยึดอำนาจไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว จึงให้สภาฟ๐นต์สิ้นสุดลง.

ฮี่ๆ เอ้ย ไม่ใช่ ดิฉัน ภัทราศิริ แห่งโทรทัศน์รวมกามเฉพาะกิจ เป็นผู้ดำเนินการถ่ายทอดการประชุมครั้งนี้ค่ะ.

ขอบพระคุณการุณยภาพอันปราบทั่วทศทิศฤทธิไกรใจหาญบานเบอะเลอะเทอะเปรอะแปร้ดของประธานค่ะ.

ป.ล. จริง ๆ แล้วหมายความว่า มาขอนั่งดูเฉย ๆ ค่ะ.

เรียนท่านประธานที่เคารพ

ท่านประธานเหงื่อตกกันเลยทีเดียว  กร๊าก

ขอบคุณค่ะท่านประธาน

Las Noches Rubicundior
 เอาละครับ   ในฐานะประธานควบคุมการอภิปราย  

ต้องขออนุญาตเรียนตามตรงว่า  ประธานกลัวโดนอุ้มครับ

ขอบคุณครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียน ท่านประธานที่เคารพ หนูชื่อหมี หัวหน้ากลุ่มหมีโหดแฟนคลับ
อยากร้องเรียนว่า ในบอร์ดนี้ มักมีการเอ่ยถึงหมี ซึ่งเป็นสัตว์คนที่น่ารัก
ในแง่ลบอยู่เสมอ
ทำให้ภาพลักษณ์อันดีงามของหมีเสียหายหลายแสน
จึงใคร่อยากให้ท่านประธานพิจารณาให้ หยุดการกระทำอันนี้ด้วย

ขอบคุณค่ะ

โฮกกกก  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ใครจะอุ้มไหวละนั่น

ขอบคุณท่านประธานแสดดดดดด

เรียนท่านประทานครับ

ผม แทน ชาวบ้านธรรมดา ตาดำๆครับ (จริงๆยังเลือกฝ่ายไม่ได้ อืมมมมห์)
จะคอยติดตามปูเสื่อนั่งรอชมการอภิปรายครั้งนี้เลยครับ มารายงานตัวครับ

ขอบคุณครับ
เรียน คุณหมี หัวหน้ากลุ่มหมีโหดฯ

ผมในฐานะประธานควบคุมการอภิปราย ขออนุญาตเรียนแนะนำให้ คุณหมี ไปรวมเป็นพันธมิตร กับฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง เพื่อ ที่จะได้เสริมเก้าอี้เพื่อถ่วงดุลอำนาจในการจัดตั้งรัฐบวมกันต่อไปนะครับ  แล้วส่วนประเด็นที่ ท่านคุณหมีได้ขอความช่วยเหลือมายังประธานจะได้รับพิจารณาให้เป็นหัวข้อในการอภิปรายครั้งต่อๆไป

และเรียน ท่านป้าจอย สมาชิกผู้ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด  ผม ขอรับเข้ามาเป็นกรรมการในการแปรญัตติต่างๆของการประชุม รวมถึง เช็ดกวาดปัดถูทำความสะอาด ภายในที่ประชุมสภาอันทรงเกียรติแห่งนี้ ด้วยนะครับ  

ขอบคุณอย่างสูงลิบ ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ขอค้านเรื่อง ป้าจอยไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด

ด้วยหลักฐานดังต่อไปนี้:
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,11949.msg778788.html#msg778788

ขอบคุณท่านประธาน หึหึ
เรียน ท่านประธานที่เคารพ
ข้าพเจ้าหมี หัวหน้ากลุ่มหมีโหดแฟนแฟนคลับ
ขอปฏิเสธการรวมพรรคค่ะ

กระผมเห็ฯว่าไม่สมควรที่จะให้ผู้มีบารมีนอกยักษธรรมนูญเข้ามานั่งในสภาครับ
ดังนั้นขอให้สมาชิกทุกท่านช่วยกันลงคะแนนเพื่อ.....
<ปุปุ พลั่ก ...........>
..........................................
.........................................
........................................

ขอถอนคำพูดครับ ท่านประธาน
ขอบคุณครับ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก

เรียนท่านประธานที่เราคบ

เดี๋ยวไปกินเนื้อย่างก่อนนะจ๊ะ
แล้วจะกลับมาใหม่จ้ะ ลันล้า

ขอบเตียงจ้ะ ลันล้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ช่างอังอรอะไรเช่นนี้ วันนี้ที่บ้านอรจะไปกินโคขุนเหมือนกัน  (อิอิ)

เรียนสมาชิกผู้ทรงเกียรติทรงชังทุกท่าน

กระผมในฐานะประธานควบคุมการอภิปราย ในกรณีป้าจอย ไม่โปร่งใส ยากต่อการตรวจสอบ เป็นเรื่องที่ทำให้ ไม่สามารถให้ดำรงตำแหน่งกรรมการควบคุมการอภิปรายได้
แต่เนื่องจาก สังคมเราทุกวันนี้ นักการเมืองล้วนไม่โปร่งใสด้วยกันทั้งนั้น ด้วยเหตุนี้ ผมจึงเห็นควรมอบตำแหน่งกรรมการควบคุมการอภิปรายนี้ให้คุณป้าจอย ตามเดิม

ขอบคุณท่านสมาชิกทุกผู้ทุกคน

//////////////////////////

ในกรณีที่ ท่านหมอแมว สมาชิกกองกำลังฯ ได้แสดงความคิดเห็น ผมเห็นควรด้วย ดังนั้นจึงขออนุญาตใช้อำนาจประธานไล่
อำนาจมืดออกไปจากสภาอันทรงเกียรติแห่งนี้ครับ

ปล.เรียนสมาชิกทุกท่าน พอดี ได้ข่าวจากวงในมาว่าอำนาจมืดออกไปกินข้าวนอกบ้าน ดังนั้น ข้อความข้างบน
ผมในฐานะประธาน จะกลับมาแก้ไขอีกที เมื่ออำนาจมืดกลับมาครับ
ขอบคุณครับ

เรียน ท่านปลาทานที่คาวรบ

หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 38