หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38]

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาฟอนต์  (อ่าน 165922 ครั้ง)
เรียนประธานที่เราคบ

เรียนประธานที่เราคบ

แฮ่!!

เรียนประธานที่เคารพ

ข้าพเจ้า Vikz สมาชิกฯใหม่

ขอเสนอญัตติ มิีีตติ้ง

ไหว้

There's only one "Jack Russell"

เรียนท่านประธานที่ทำนบ
       ข้าพเจ้า คุณเอ เซมากูเตะ กลุ่มวัยใส จ้ะ

มารายงานว่าขณะนี้ได้มาถึงที่ประชุมแล้วจ้ะ   ลันล้า

ขอบคุณท่านประธาน

เรียนท่านประธาน ย้ายสังกัดแล้วนะ กลุ่มวัยใสไม่มีแล้ว  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตอนนี้มีแต่ สังกัด สตอเบอรี่ฟิลด์  ฮ่าๆ ฮือๆ

ดีจ้าทุกคน
ดีจ้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38]